ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 70

Wink อยากฝึกศิลปะการต่อสู้ครับ

ขอแบบพื้นฐานได้ไหมครับ พอดีผมอยู่สะเดา ไม่มีสำนักฝึก อยากฝึกผ่านคอมเอาครับ ขอพื้นฐานพอครับ พอดีชอบชกต่อย (ไม่ใช่แบบนักเลงน้ะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    ฝึกเองไม่ค่อยรุ่งหรอกครับเข้า้ค่ายมวยเลย หาเอาผมว่ามีทุกจังหวัดแหละบอกว่ามาฝึกออกกกำลังกายเคา้ก็คงให้มาฝึกหละครับเสียเงินนิดหน่อย

ผมแนะนำมวยไทยนะ ได้รักษาศิลปะของไทยด้วยย
    พวกเจ้าทั้งหลาย จงเป็นสาวกอาเบะซะ
    อาเบะจะอยู่ในใจท่านตลอดกาล อาเมน(เบะ)
    (^人^)

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    ฝึกเองมันใช้เวลานานกว่าคนปกติ90เปอร์เซ็นต์เลยน่ะครับ กว่าจะเรียนรู้ได้อย่างตัวผมเองก็แค่ควงกระบองเป็นเองเล่นตั้งแต่เด็กอ่าครับแต่ก็ควงได้หลายท่า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    ทางที่ดี.. หาเพื่อนเป็นคู่ซ้อมครับผม

อย่างเช่นฝึกศิลปะมีด หรือป้องกันมีด

สอง คือ ปืน ป้องกันปืนครับ

และก็มือเปล่า แค่นี้ก็เพียงพอ

หาดูในยูทูปก็ได้ครับ พอดีผมก็ฝึกเป็นกิจกรรมเหมือนกัน
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    1,666
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027
    ใช่ครับเพราะว่า คุณ จะฝึกคนเดียวได้ไง การต่อสู้ ก็ต้องมี สองคน ขึ่นไปอยู่แล้ว

ผมชอบ มาเทียล อาร์ต นะ ถ้าสนใจ ลองดูในยูทูปครับ ส่วนผม เล่น ฟรีรันนิ่ง อยู่แล้วมีอะไรไม่ต้องสู้ หนีโลด 5555
    ลายเซ็นฮาและ ดูแล้วอารมณ์ดี

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ลงสนามบ่อยๆครับถึงจะเก่ง ฝึกไปจนตายแต่ไม่ลงสนาม ยังไงก็ไม่เก่งครับ