ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Exclamation ช่วยด้วยคับ ผม เข้าเกม Battlefield 2 แล้วเครื่องรีสตาสเอง

ช่วยด้วยคับ ผม เข้าเกม Battlefield 2 แล้วเครื่องรีสตาสเอง ลอง ลบลงใหม่ก็ไม่หาย เป็นอีก ลอง โหลด มาลงใหม่ก็เป็นอีก ลองลงวินโดว์ ใหม่ ก็เป็นอีกไม่รู้จะทำอย่างไรแร้ว ช่วยทีครับ

ลองเล่นเกมอื่นๆ เล่นได้ปกติ เช่น Battlefield 3 , Call of Duty Modern Warfare 3 อื่นๆที่แรงๆเล่นได้เกือบหมด....

สเปค Core 2 Duo E6550 @2.33GHz
    Ram 2 GB
    Vga HIS HD 5670 IceQ DDR5 512mb

Your friends.!!!!!!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    เล่นภาค3ได้แล้วทำไมถึงไปเล่นภาค2ละ 555+ พอดีสงสัยนะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    ลองเปลี่ยนไปลงไดวือื่นยังครับคอมคุณมีไวรัสป่าวเหอๆโหลดจากไหนมา

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    Blog Entries
    1
    ปัญหานี้ผมก็เป็น ตอนเครื่องเก่าไม่เคยเจอเเบบนี้ เเต่พอมาเครื่องใหม่กลับเป็นเหมือนกันเลย พอกดจะเข้าเกมได้ 5-10วิ มันจะรีเครื่องเองหรือไม่ก็จอฟ้า ทั้งเกมเเท้ ทั้งเกมเถื่อน ไม่รู้ว่าเกิดจากไร จะว่าสเป็กไม่ถึงก็ยิ่งไม่ใช้ใหญ่

มันจะเป็นบางเกม ตั้งเเต่คอมตัวใหม่ก็เป็น 3-4 เกมเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    เหมือนกันพอเปลี่ยน กา์ดจอ ใหม่นี้แหละ ถึงได้ เป็น ก่อนหน้านี้ ไม่เป็น กาดจอเก่า DDr1 g ฟอส 8400gs กาดจอใหม่ DDr5 Vga HIS HD 5670 IceQ DDR5 512mb เฮ้อ จนปัญญา ลองลงวินโดว์ ใหม่ หลายตัวล่ะ ก็ไม่หาย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ช่วยด้วยคับบบบบบบบบบบบบบบ