ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Exclamation ช่วยด้วยคับ ผม เข้าเกม Battlefield 2 แล้วเครื่องรีสตาสเอง

ช่วยด้วยคับ ผม เข้าเกม Battlefield 2 แล้วเครื่องรีสตาสเอง ลอง ลบลงใหม่ก็ไม่หาย เป็นอีก ลอง โหลด มาลงใหม่ก็เป็นอีก ลองลงวินโดว์ ใหม่ ก็เป็นอีกไม่รู้จะทำอย่างไรแร้ว ช่วยทีครับ

ลองเล่นเกมอื่นๆ เล่นได้ปกติ เช่น Battlefield 3 , Call of Duty Modern Warfare 3 อื่นๆที่แรงๆเล่นได้เกือบหมด....

สเปค Core 2 Duo E6550 @2.33GHz
    Ram 2 GB
    Vga HIS HD 5670 IceQ DDR5 512mb

Your friends.!!!!!!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    เล่นภาค3ได้แล้วทำไมถึงไปเล่นภาค2ละ 555+ พอดีสงสัยนะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    ลองเปลี่ยนไปลงไดวือื่นยังครับคอมคุณมีไวรัสป่าวเหอๆโหลดจากไหนมา

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    Blog Entries
    1
    ปัญหานี้ผมก็เป็น ตอนเครื่องเก่าไม่เคยเจอเเบบนี้ เเต่พอมาเครื่องใหม่กลับเป็นเหมือนกันเลย พอกดจะเข้าเกมได้ 5-10วิ มันจะรีเครื่องเองหรือไม่ก็จอฟ้า ทั้งเกมเเท้ ทั้งเกมเถื่อน ไม่รู้ว่าเกิดจากไร จะว่าสเป็กไม่ถึงก็ยิ่งไม่ใช้ใหญ่

มันจะเป็นบางเกม ตั้งเเต่คอมตัวใหม่ก็เป็น 3-4 เกมเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    เหมือนกันพอเปลี่ยน กา์ดจอ ใหม่นี้แหละ ถึงได้ เป็น ก่อนหน้านี้ ไม่เป็น กาดจอเก่า DDr1 g ฟอส 8400gs กาดจอใหม่ DDr5 Vga HIS HD 5670 IceQ DDR5 512mb เฮ้อ จนปัญญา ลองลงวินโดว์ ใหม่ หลายตัวล่ะ ก็ไม่หาย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ช่วยด้วยคับบบบบบบบบบบบบบบ