ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

FrenZy GameR
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,669
    Blog Entries
    1

[PC] The Elder Scrolls V: Skyrim[ENG/REPACK 3GB][MediaFire][BLACKBOX/2011]

REPACK - UPDATE1

SOUND FIX
    ลงเพื่อแก้ปัญหาเสียงเฉพาะของ Repack ครับ

Mediafile SaveUFile

เรื่องราวบทใหม่ของตำนาน The Elder Scrolls พร้อมมาให้คุณยลโฉมกันอีกครั้งแล้ว จากผลงานของ Bethesda Game Studios ผู้ที่เคยสร้างให้ซีรีส์นี้กลายเป็นเกมแห่งปี 2549 และ 2551, Skyrim จะเป็นตัวปฏิวัติมาตรฐานของมหากาพย์เกมแฟนตาซีในโลกอิสระ คุณจะสามารถท่องโลกกว้างได้อย่างอิสระตามแบบที่คุณต้องการ เมื่อจักรวรรดิ์ Tamriel กำลังเผชิญกับวิกฤติ องค์ราชันแห่ง Skyrim ถูกทำให้บัลลังก์ที่ว่างเปล่าตกเป็นที่หมายปอง แต่ท่ามกลางความขัดแย้ง ยังมีบางสิ่งที่น่ากลัวยิ่งกว่ากำลังรออยู่ ปิศาจร้ายจากตำนานได้ตื่นขึ้นมาแล้ว มังกร สิ่งมีชีวิตที่ห่างหายจากตำนาน The Elder Scrolls ไปนานแสนนานได้กลับมาเยือนดินแดน Tamriel อีกครั้ง อนาคตของ Skyrim หรือแม้แต่ตัวจักรวรรดิ์เอง จะกลับสู่สมดุลได้ก็ต่อเมื่อ Dragonborn วีรบุรุษผู้เกิดมาพร้อมกับพลังของ The Voice ปรากฏตัว และเขาคือผู้เดียวที่จะสามารถต่อกรกับเหล่ามังกรได้

Minimum Requirements
    OS: Windows Vista – Service Pack 1 / XP – Service Pack 3
    Processor: Intel Core 2 Duo 1.8Ghz, AMD Athlon X2 64 2.4Ghz
    Memory: 1.5GB, 16GB Free Hard Drive Space
    Video Card: 256MB NVIDIA 7900 / 256MB ATI X1900

โหลดคลิปที่ รูป mediafile ครับๆ

----------------------------------หรือ----------------------------------

Part 1 | Part 2 | Part 3 | Part 4 | Part 5
    Part 6 | Part 7 | Part 8 | Part 9 | Part10
    Part11 | Part12 | Part13 | Part14 | Part15
    Part16 | Part17 | Part18 | Part19 | Thank

Pass - DownLoad

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DoGCatzZA : 24th December 2011 เมื่อ 15:14

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    1
    ขอบคุณมากครับ

มายืนยันให้ครับว่าเล่นได้ แต่เสียงมันขาดหายไปบางช่วงอะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bankzzzbank : 25th December 2011 เมื่อ 11:18

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    15
    มาดันให้เจ้ากัน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,119
    ได้รับคำขอบคุณ: 5