ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222

Cool XFastLAN{cFosSpeed} v6.61.1880 Full(ตัวเต็มลงแล้วไม่ต้อง Crack){x86/x64 bit} + เมนูภาษาไทย**โปรแกรมเพิ่มประสิทธิภาพในการเชื่อมต่อ Internet**@NEW@

cFosSpeed{XFast LAN Edition} v6.61 Build 1880 Final-Full[x86/x64]{เมนูภาษาไทย///ตัวเต็มลงแล้วไม่ต้อง Crack หรือ Patch 100%} + สกินสวยๆ มากมาย {เวอร์ชั่นล่าสุด !!! NEW***}

ASRock XFast LAN v6.61 Build 1880 Final: เป็นโปรแกรม cFosSpeed รุ่น Freeware และ MOD ขึ้นมาใหม่จากค่าย ASRock ของประเทศไต้หวันครับ แล้วเปลี่ยนชื่อใหม่เป็น XFast LAN (ที่ผมบอกว่า MOD ใหม่ก็เพราะว่าหน้าโปรแกรมยังไงก็ยังเป็น cFosSpeed ชัดๆ เปลี่ยนแค่ชื่อและ Skins เท่านั้นเอง ) โดยเดิมทีโปรแกรม XFast LAN เกิดขึ้นมาจากการร่วมมือของทีมงานจากเมนบอร์ดค่าย ASRock ของประเทศไต้หวัน และผู้ผลิตโปรแกรม cFosSpeed ซึ่งถูกสร้างขึ้นมาเพื่อสมณาคุณสำหรับท่านที่ใช้เมนบอร์ดของค่าย ASRock เท่านั้น!!!! โดยเปิดให้ดาวน์โหลดใช้งานแบบฟรีๆ เลยครับ ท่านที่ใช้เมนบอร์ดค่ายอื่นอยู่ก็อดไป(ถ้าไปดาวน์โหลดัว Original กับทางเว็บผู้ผลิต)...แต่...ไม่ต้องตกใจไปครั้บเพราะตัวที่ผมแจกนี้ถูก MOD อีกรอบเพื่อให้ใช้งานกัเมนบอร์ดค่ายอื่นๆ ได้ด้วย(ผมเทสน์กับ ASUS ก็ใชงานได้้ดีอยู่นะครับ ) โดยโปรแกรมนี้มีความสามารถถอดแบบ cFosSpeed มีเหมือนเปี๊ยบ โดยโปรแกรมนี้ที่มีควาสามารถปรับ Traffic Shaping ให้สามารถใช้ ADSL ได้เต็ม speed ได้ตลอดเวลา (ไม่ได้ทำให้เร็วเพิ่มขึ้นจาก ADSL Speed ที่ใช้อยู่นะครับ) โดยโปรแกรมจะทำการเรียงการจัดส่งแพคเกจ ของอินเตอเน็ต ทำให้, เน็ต, บิท, เกมส์ เร็วขึ้น อัพโหลดเต็มสตรีมโดยเล่นเกมส์ออนไลน์พร้อมกันไปด้วยแล้วไม่แลค เหมาะสำหรับกับนักเล่นเกมส์ออนไลน์! Traffic Shaping อย่างมีระดับสำหรับ DSL โมเดม และ routers ใช้ได้มีประสิทธิภาพมากเมื่อใช้ร่วม กับเกมส์ออนไลน์ และการแชร์ไฟล์ต่างๆ (P2P) เช่น eMule, Kazaa หรือ Bittorrent ping ที่น้อยกว่าสำหรับ streaming เสียง และ ภาพ, Voice over IP (VoIP), Internet Radio, และอื่นๆ อีกมากมายครับ ซึ่งหากท่านใดพบปัญหา speed upload-download ไม่นิ่ง ลองนำไปใช้ดูแล้วกันครับท่าน

The internet is a fantastic resource where the best deals are to be had. Downloading films, playing online games, checking emails, bidding goods or services and so on, the Internet ideally serve pretty much all your life. None of us has time to spare, so any tool that can make light work of online tasks is welcome. ASRock XFast LAN is a smart productivity tool to help you manage your priorities of internet applications, simplify your digital life and accomplish more.

When Internet Explorer loads very slowly for no clear reason, it's usually due to inefficient management. ASRock is rolling out super efficient web management in the motherboard industry. The XFast LAN is a convenient tool that controls the internet applications easily and efficiently. Creating a perfect Internet environment, all you need is a smart manager. The ASRock XFast LAN allows you to enjoy more speed, easier multitasking, enhanced multimedia experience, and more – all without weighing you down.

The innovative features of XFast LAN include:
    1. Internet Application Prioritization. ASRock XFast LAN utility provides user-friendly options in an advanced viewing interface. You can configure your internet application priority ideally and/or add new programs.
    2. Lower Latency in Game. Fast response is incredibly important in games. The PC offers lightning fast responses that are essential for positioning the camera or lining up the scopes for a headshot. After setting online game priority higher, XFast LAN can lower the latency in games to assist you easily become the winner.
    3. Traffic Shaping. Are you tired of waiting buffering of Youtube video? Traffic Shaping allows you to watch Youtube HD video and download files simultaneously. You will never have to wait long time for anything to load again.
    4. Real-Time Analysis of Your Data. The Real-Time analysis interface ensures you to obtain more precise control of the web programs. With the status window, you can easily recognize which data streams you are currently transferring.

Homepage - http://www.asrock.com/feature/xfastlan/
    Office size - http://www.cfos.de/th/asrock/index.htm

cFosSpeed{XFast LAN Edition} v6.61 Build 1880 Final-Full[x86/x64]{เมนูภาษาไทย///ตัวเต็มลงแล้วไม่ต้อง Crack หรือ Patch 100%} + สกินสวยๆ มากมาย | 12.56 MB
    uploadking
    หรือ
    droplr
    หรือ
    minus
    หรือ
    megaupload

Password+เครดิต: www.zone-it.com

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    thank you...

ไม่อัพ mediafile แล้วเหรอครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

#ZenO in "TeknoMW3"
    กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,059
    ขอบคุณครับ กำลังต้องการ Ver.ใหม่
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MonkeyDLuffy อ่านกระทู้
    thank you...

ไม่อัพ mediafile แล้วเหรอครับ
    ว่าเหมือนกันแหละ ฮ่าๆ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    เวปzone-it นี่ดีทุกโปรแกรมเลยผมหาโหลดโปรแกรมต่างๆจากเวปนี้ล่ะดีสุดใน3ขุมล่ะ ขอเอาไปลองก่อนน่ะครับวิธีใช้ๆยังไงอ่ะครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ขอบคุณครับบบบ
    I Love Mugi >,<

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ๋อ!!!!!!!!!ได้และครับในโปรแกรมมีคู่มือการใช้อยุ่ครับ ภาษาไทย

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ผมลงโปรแกรมได้ปกติดีครับแต่พอลงเสร็จมัน crack ไม่ได้มันเปิดเป็น notepad อะครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

How Are You?
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    กำนึกว่าโปรแกรมอะไร ที่แท้เอา Cfoss ไป โม -.-*

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MonkeyDLuffy อ่านกระทู้
    ผมลงโปรแกรมได้ปกติดีครับแต่พอลงเสร็จมัน crack ไม่ได้มันเปิดเป็น notepad อะครับ
    มันauto crack อัตโนมัติอยุ่ล่ะครับไม่ต้องไปหามาลงฮ่วย!!!!!!!!!

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

โตแล้ว คิดเองเป็น
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,256
    Blog Entries
    218
    ที่จริงเขามีอัพใน mediafire ด้วยนะครับ
    ลองหาดูได้แล้วจะเจอ หึหึหึ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    อยากได้ 32บิทอะครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    โหลดมาแล้ว เลือก x86 สำหรับ 32 Bit
    เลือก x64 สำหรับ 64 Bit

การตั้งค่าในไฟล์มีวิธีใช้ครับ ^^
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    423
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    1 ในโปรแกรมที่ ผมใช้ แล้ว สุดยอด มาแบบ IN-1 มีทั้ง cFosSpeed และ XFast LAN
    ...INDY_FREEDOM...

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,530
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crowszerro 3 อ่านกระทู้
    มันauto crack อัตโนมัติอยุ่ล่ะครับไม่ต้องไปหามาลงฮ่วย!!!!!!!!!
    แล้วที่ว่าพอลงโปรแกรมเสร็จมันขึ้นเป็น notepad เป็นกันทุกคนป่าวครับ

How Are You?
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    แล้วที่ว่าพอลงโปรแกรมเสร็จมันขึ้นเป็น notepad เป็นกันทุกคนป่าวครับ
    ผมไม่เจอนะใช้ได้ปกติไร้ปัญหา Win 7 64 Bit ผ่าน ล้าน% ครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,530
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BestG036 อ่านกระทู้
    ผมไม่เจอนะใช้ได้ปกติไร้ปัญหา Win 7 64 Bit ผ่าน ล้าน% ครับ
    สรุปว่าผมยัง crack ไม่ผ่านสินะโปรแกรมอื่นก็เป็นมันขึ้นเป็น notepad พอไปดูที่โปรแกรมมันบอกว่ายังไม่ได้ลงทะเบียนแล้วจะมีวิธีแก้ยังไงละครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ใช้ดีมากๆครับ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    แหล่มเลย ขอบคุณครับ

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    ลอง ลอง ลองงงงงง

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    สำหรับเล่นเกมต่างประเทศหรอครับ หรือใช้เกมไทยก็ดี

๑๐รักก็คือรัก๐๑
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เกมไรอะไม่รู้จักครับน่าเล่นนะ

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    ผมลองแล้วครับ

กับ Notebook Asus X42DE ใช้ได้ไร้ปัญหา
    ขอบอกว่าเจ๋งโคตร Mediafire วิ่ง 780Kbps ตลอดทั้งวันเลย (TOT 7Mbps)

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    อยากได้XFast Ram อ่าาาาาาาาาาาา
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

Tags for this Thread