ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    BKK,Thailand/Sanfrancisco,USA.
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 244

ชีวิตดาราหนังAVญี่ปุ่น, วงการหนัง AV

เรื่องมันมีอยู่ว่าผมกับรุ่นพี่คนอื่นๆไปแม่ฮ่องสอน
    > >เพื่อไปเที่ยวบ้านรุ่นพี่คนหนึ่งที่สายรหัสตรงกับผม ซึ่งจบไปได้ 6-7 ปีแล้ว
    > >พี่ผมคนนี้ทำงานป่าไม้
    > >โดยมีหน้าที่เป็นไกด์ไปในตัวเราออกจากเชียงใหม่ตอน9โมงเช้า
    > >ไปถึงที่นู้นก็บ่ายๆกว่าเพราะแวะซื้อของไปเรื่อยๆ
    > >พวกเราไปหยุดอยู่ที่หน้าบ้านแล้วแกล้งบีบแตรดัง
    > >พี่ต๊อก(ชื่อสมมุติ)แกก็ลงมาเปิดประตู หน้าตาเหมือนเพิ่งตื่น
    > >พอพี่ต๊อกเห็นว่าเป็นพวกเรา แกก็อายม้วน บอกว่ามากันได้อย่างไร
    > >จริงๆวันนั้นเป็นวันเกิดพี่ต๊อกแล้วเราก็ไปกินเหล้าตามคำชวนเขาพี่เขา
    > >(ไปเสียไกลเลย) เราร่วมกันhappy birthdayให้พี่เขา ตอนที่กำลังยกของลงจากรถ
    > >แฟนพี่ต๊อกก็มาช่วย เราได้แต่ตะลึงในความงามของแฟนพี่ต๊อก
    > >หน้าเธอสวยยิ่งกว่าดาราบ้านเราอีก หุ่นก็สูงขาว เธอเป็นคนญี่ปุ่น
    > >พูดไทยได้บ้าง เราหันไปค้อนพี่ต๊อกที่มีของดีๆแบบนี้โดยไม่เคยบอกกัน
    > >หลังเก็บของเสร็จเราก็พากันออกไปเที่ยวโดยมีพี่ต๊อกนำขบวน สายตาของพวกเรานับ10
    > >คู่ลุกเป็นไฟทุกครั้งเวลาที่พี่ต๊อกเล่นกับแฟน พวกเราเลยแอบค้อนพี่ต๊อก> >ว่าสนใจแต่แฟนไม่เคยสนใจเลยน้องๆ เนี่ย พี่ต๊อกแกก็ยิ้มๆไม่พูดอะไร
    > >จนตกกลางคืน จริงๆผมไม่กินเหล้า ผมกะมานั่งคุยนั่งเล่นกับพวกพี่ๆ เขาเฉยๆ
    > >หัวข้อในวงเหล้าก็ไม่พ้นเรื่องแฟนพี่ต๊อกนั่นแหละ
    > >เราชมว่าแฟนพี่เขาดีอย่างนั้น ดีอย่างงี้ ไม่เหมาะกับพี่ต๊อกเลย
    > >จนดึกๆพี่แกนึกครึ้มยังไงไม่รู้ถามว่า"เอ็งเชื่อไหม แฟนกูเคยแสดงหนังเอ็กซ์"
    > >พวกเราหยุดเงียบ วงเหล้ากลายเป็นป่าช้าในทันใด ตอนแรกเรานึกว่าพี่ต๊อกพูดเล่น
    > >พี่ต๊อกแกหันไปมองที่ห้องนอนดูว่าแฟนแกหลับจริงๆหรือยัง
    > >แล้วแกก็กลับมานั่งที่โต๊ะ มีกลุ่มพวกเราที่หน้าเสียไปแล้ว พี่ต๊อกหน้าเครียด
    > >ดูไม่เหมือนอาการเมาเหล้าเลย พี่ต๊อกเริ่มเล่าชีวิตของผู้หญิงคนหนึ่งให้ฟัง
    > >แฟนพี่ต๊อกเป็นคนที่สวยจัดเป็นไอดอลคนหนึ่งตอนที่อยู่ญี่ปุ่น
    > >แต่ไม่ดังเพราะมีคนอื่นๆที่ใช้เส้นสายในวงการ (ขอใช้คำว่าเธอแทนแฟนพี่ต๊อกนะ)
    > >เธอเป็นลูกสาวของนายอำเภอหญิงคนหนึ่งในเกียวโต มีคนมาจีบเธอมากมาย
    > >งานแสดงโฆษณาก็มีเยอะ เธอเข้าประกวดทุกงานที่มีจัด และส่วนใหญ่เธอก็จะชนะ
    > >จุดหักเหของชีวิตเธอคือวันหนึ่ง มีงานถ่ายแบบที่สตูดิโอแห่งหนึ่ง
    > >ทุกทีเธอจะมีแม่มาด้วยแต่ครั้งนี้แม่ติดธุระ เธอจึงมากับเพื่อนคนอื่นๆ
    > >เมื่อถ่ายแบบเสร็จ
    > >ผู้กำกับก็ให้เธออยู่ก่อนแล้วทุกคนก็เหมือนพร้อมใจกันทิ้งเธอไว้
    > >ในห้องสตูดิโอคนเดียว มีเสียงเคาะประตู เธอก็ไปเปิด มีกลุ่มชายยากูซ่านับ10
    > >คนยืนอยู่ที่หน้าประตู หนึ่งในจำนวนนั้นมีลูกนักการเมืองคนดัง
    > >ซึ่งเคยมาจีบเธอแต่เธอไม่สนอยู่ด้วย พวกมันเข้ารุมทำร้ายเธอ
    > >เธอเคยคิดแบบผู้หญิงคนอื่นๆ คืออยากจะเก็บความบริสุทธิ์ไว้ตอนแต่งงาน
    > >แต่แล้วเธอก็ต้องเสียมันไป มีหลายคนเคยบอกว่าเวลาที่มีเซ็กซ์กัน
    > >แม้จะไม่ได้รักแต่อารมณ์จะคล้อยตามไปอย่างมีความสุข
    > >เธอบอกว่ามันเป็นคำโกหกทั้งเพ เธอไม่ได้มีความสุขเลย มันยิ่งกว่าตกนรกด้วยซ้ำ
    > >เวลาที่มีร่างชายแปลกหน้ามาทาบบนร่างกายเธอมันเหมือนมีมัจจุราชมาฆ่า เธอ
    > >เธอคิดถึงแม่มาก เธอร้องไห้ไปจนน้ำตาไม่มีจะให้ไหลอีก พวกชายพวกนั้นเสร็จกิจ
    > >ก็ทิ้งเธอนอนกองอยู่ตรงนั้นแหละ เธอซมซานกับมาบ้าน เธอเข้าสวมกอดกับแม่
    > >โดยที่แม่เธอก็ร้องไห้ด้วยเพราะก่อนหน้าที่เธอจะกลับมามีวิดีโอส่งมา
    > >เป็นภาพที่ลูกสาวของตนกำลังโดนข่มขืน
    > >คิดดูเองนะว่าหัวใจแม่จะโดนขยี้หนักมากขนาดไหน
    > >วันต่อมาก็มีรถจากยากูซ่ามารับเธอแต่แม่เธอไม่ให้ไป ตัวเธอเองก็ไม่อยากจะไป
    > >ยากูซ่ายกหูโทรศัพท์โทรไปหาบุคคลคนหนึ่งซึ่งเธอก็ไม่รู้ว่าเป็นใคร
    > >แต่คนๆนี้มีความสำคัญต่อการเมืองญี่ปุ่นมากแม่ร้องไห้อีก
    > >แล้วหันมามองหน้าเธอแล้วสวมกอด เธอรู้ได้ทันทีว่ามันจะเป็นอย่างไรต่อไป
    > >เธอก้าวขึ้นรถ มันเหมือนเธอจะต้องก้าวไปยังแดนประหาร
    > >เธอถูกส่งเวียนไปหานักการเมืองหลายคน ก่อนที่ยากูซ่าจะส่งเธอไปถ่ายหนังเอวี
    > >แรกๆหนังพวกนี้จะเซ็นเซอร์ช่วงล่างให้เธอ เวลาก่อนถ่ายทุกครั้ง
    > >พวกยากูซ่าจะบังคับให้เธอเสพยา บางครั้งก็จะลืมความเจ็บปวดได้ชั่วขณะหนึ่ง
    > >แต่พอถึงเวลาทำแบบนั้นจริงๆ เธอกับเจ็บปวด ถึงกับร้องออกมา
    > >(เพิ่งรู้ว่าที่เสียงๆดังนั่นไม่ใช่การแสดง)
    > >แม้บางทีเธอจะมีอารมณ์ร่วมแต่ความรู้สึกเธอก็ไม่ต่างจากขยะอะไรเลย
    > >วันหนึ่งเธอจะเห็นผู้ร่วมชะตากรรมซึ่งเป็นผู้หญิงนับหมื่นคนใน1 ห้องสตูดิโอ
    > >ผู้หญิงเหล่านั้นเวลาไปโรงเรียนก็มักจะเจอสายตาจากเพื่อนผู้หญิงด้วยกัน
    > >ว่าแรดร่านบ้างล่ะ เพื่อนผู้ชายก็ชวนเธอขึ้นเตียงอย่างเดียว
    > >เธอรู้สึกได้เลยว่าชีวิตคนเรามันไม่ได้เหมือนการ์ตูนที่เคยอ่านเลย
    > >หลายครั้งที่เธอคิดจะฆ่าตัวตาย จริงๆก็มีเพื่อนดาราเอวีของเธอคนหนึ่งฆ่าตัวตาย
    > >ข่าวออกได้วันเดียว หลังจากนั้นก็ข่าวโดนปิด เธอสงสารแต่แม่
    > >แม้เงินที่ยากูซ่าให้มาจะใช้ทั้งชีวิตก็ไม่หมดแต่เธอก็อยากจะเลิกเธอเคย หนีไป
    > >อยู่........(อะไรสักที่นี่แหละในญี่ปุ่นผมจำชื่อไม่ได้)
    > >แต่ยากูซ่าก็ยังตามไปเอาเธอกลับมาแสดงหนังลามกอีกจนได้
    > >ความนิยมของเธอมากขึ้นจนติดหนังเอวีท๊อป 1 ของญี่ปุ่นไปหลายเดือนมาก
    > >เธอไม่รู้ว่าจะภูมิใจกับมันดีหรือขยะแขยงกับมันดี จนในที่สุดเธอก็หมดความนิยม
    > >แต่ยากูซ่าก็ยังอุตสาห์เอาเธอไปศัลยกรรม
    > >และส่งเธอไปขายตัวที่ต่างประเทศเกือบปี นับจากวันที่เลวร้ายที่สุดของเธอ6ปี
    > >แต่เธอเหมือนทุกวันคืออเวจีดีๆนี่เอง ยากูซ่ายกเลิกสัญญาถ่ายหนังกับเธอทั้งหมด
    > >เพราะมีนางแบบหน้าใหม่มาแทนเธออีกเพียบ จากเมื่อก่อนมีแค่หมื่นคน
    > >เธอคิดว่าปัจจุบันจะเพิ่มเป็นแสนคน เธอทิ้งเงินครึ่งหนึ่งไว้ที่แม่
    > >อีกครึ่งหนึ่งเธอทิ้งญี่ปุ่นแล้วมาเที่ยวเมืองไทย เธอเดินทางไปเที่ยวเหนือ
    > >และก็มาเจอกับพี่ต๊อก พี่ต๊อกกำลังจบใหม่ได้ 2-3 ปี
    > >จบออกมาก็มีคุณอาชวนมาทำงานที่แม่ฮ่องสอน และระหว่างที่เป็นไกด์ก็ได้เจอกัน
    > >พี่ต๊อกประทับใจเธอตรงที่เป็นคนต่างชาติที่สวยและพูดฟังภาษาไทยได้ชัดเจนมาก(คุณพ่อเธอเป็นคนไทย)
    > >ตอนแรกพี่ต๊อกไม่ได้รู้เรื่องนี้เลยก็เลยจีบแบบถวายหัวกะว่าถ้าไม่ได้คน
    > >นี้จะไม่รักใครแล้วจริงๆ เธอก็ไม่อยากให้ความหวังอะไรพี่ต๊อกมาก
    > >แต่พี่ต๊อกก็ตามตื้อในช่วง6 ปีที่ผ่านม
    > >เธอรู้สึกว่าช่วงนี้เหมือนได้ขึ้นสวรรค์ เพราะเธอได้เจอกับคนที่รักเธอจริงๆ
    > >และเธอก็รักพี่ต๊อกมากด้วย
    > >(พวกเราแอบหัวเราะพี่ต๊อกนิดนึงตอนที่พี่ต๊อกเล่าว่าเธอก็รักพี่ต๊อกมาก ด้วย)
    > >จนเขาคบกันมาได้ปีกว่าพี่ต๊อกคิดอยู่เหมือนกันว่าจะขอแต่งงาน
    > >วันหนึ่งพี่ต๊อกมาเที่ยวเชียงใหม่มาพักหอของพี่คนหนึ่งในคณะ
    > >แล้วก็ดูหนังโป๊กันแล้วบังเอิญที่พี่ต๊อกพบหนังอย่างว่าของเธอ
    > >พี่ต๊อกคิดว่าคงจะเป็นใครที่หน้าคล้ายๆกันเฉยๆ
    > >พี่ต๊อกขอยืมแผ่นหนังนี้ไปเปิดให้เธอดูบอกว่าคนๆ นี้หน้าเหมือนเธอจังเนอะ
    > >เธอร้องไห้ตั้งแต่เห็นแผ่นแล้ว ระบายเรื่องทั้งหมดให้พี่ต๊อกฟัง
    > >พี่ต๊อกก็ฟังอย่างช็อกไป เช้าวันรุ่งขึ้นพี่ต๊อกเก็บของกลับบ้านที่ตาก
    > >ส่วนเธอเองก็เข้าใจดีและเก็บของเตรียมจะไปจีนแต่ขอให้เห็นหน้าพี่ต๊อกอีก ครั้ง
    > >พี่ต๊อกไป3 วันกลับมา เธอไม่ได้ไปไหนเลยนอกจากไปซื้อข้าวหน้าปากซอย
    > >พี่ต๊อกบอกเธอว่าเดี๋ยวไปเที่ยวบ้านเกิดเราหน่อยสิ ตอนแรกเธอจะไม่ไป
    > >อยากจะหนีไปจีนลูกเดียวแต่ก็ลงเอยที่เธอไปตากกับพี่ต๊อก
    > >พี่ต๊อกพาเธอมาที่หลุมศพพ่อกับแม่พี่ต๊อก พี่ต๊อกพูดต่อหน้าหลุมศพว่า
    > >"ชีวิตผมขาดพ่อกับแม่ให้ความดูแลมาตั้งแต่เด็ก
    > >แต่ผมก็ภูมิใจที่พ่อกับแม่ให้กำเนิดผมมา
    > >ตรงหน้าพ่อกับแม่นี้มีผู้หญิงที่เธออาจจะไม่ใช่คนดีที่เลิศเลอที่สุด
    > >แต่เธอก็คือผู้หญิงที่ผมรักที่สุด ผมจะไม่สนใจอะไรทั้งนั้นในที่ผ่านมา
    > >ผมรู้แต่ว่าเขาเป็นคนให้กำเนิดหลานของพ่อกับแม่ และหลานของพ่อกับแม่จะเป็นคนดี
    > >ผมสัญญา" ตอนที่พี่ต๊อกหันกลับไป เธอยืนน้ำตาซึมอยู่ข้างหลัง
    > >(พวกผมเองยังน้ำตาซึมเลย)
    > >เรื่องมันก็จบแค่ตรงนั้นตรงที่พี่ต๊อกกับเธอยืนกอดกันกลมต่อหน้าสุสา
    > >ของพ่อกับแม่ไม่อายผีอายสาง
    > >แต่ผมว่าผีสางคงจะเขินอายและอวยพรให้เขาทั้งคู่อ่ะนะ
    > >ชีวิตพี่ต๊อกเองที่ผ่านมาก็ไม่ใช่คนดีอะไรนัก
    > >เคยเสพยาจนโดนตำรวจจับเคยตีกับตำรวจ แต่ชีวิตเลวร้ายของทั้งคู่ก็ผ่านไปแล้ว
    > >มันทำให้ผมเชื่ออยู่ถึงจนบัดนี้ว่าความรักมันทำให้เราเริ่มต้นใหม่ได้ สายๆ
    > >ของวันต่อมาเราพร้อมใจกันทำความสะอาดบ้านพี่ต๊อก
    > >แล้วเราก็ได้เห็นรอยยิ้มของคนทั้งคู่
    > >มันทำให้ผมอบอุ่นไปทั้งหัวใจเวลาที่เห็นใครสักคนได้ฝ่าฟันอุปสรรคมาด้วย กัน
    > >แล้วมาลงเอยด้วยกันอย่างมีความสุข ผมขึ้นรถทีท้ายกระบะ
    > >พวกเรานั่งมองพี่ต๊อกและเธอโบกมืออำลามาแต่ไกล ข่าวดีคือเธอท้อง4 เดือนแล้ว
    > >อีก 5 เดือนเราจะไปอุ้มหลานกัน ข่าวร้ายคือพี่ต๊อกไม่มีตังค์แต่งงาน
    > >แม้ว่าเราจะยื่นเงินก้อนให้กู้หรือให้เปล่าๆ เลยแกก็ไม่เอา
    > >ผมคิดเรื่องของพี่ต๊อกมาตลอดทาง ผมคิดว่าชีวิตเราก็เหมือนละครฉากหนึ่ง
    > >พอถึงจุดหนึ่งละครมันก็จะจบไปแบบฉบับของมันเอง คุณล่ะ.......
    > >ถ้าแฟนคุณเคยผ่านอะไรร้ายมาคุณจะซ้ำเติมเขา หรือรักเขาให้สุดหัวใจของคุณ
    > >ผมมีคำตอบของตัวผมแล้ว แต่ผมไม่บอกหรอก รู้อย่างนี้แล้วยังจะอยากดูหนัง AV
    > >อยู่หรือเปล่าครับ??? เพราะความต้องการมาก
    > >เลยทำให้ผู้หญิงตกเป็นเหยื่อแบบนี้ไง น่าจะคิดกันบ้างน่ะว่าทำไม ดาราหนัง AV
    > >ของญี่ปุ่นถึงมีเยอะแยะมากไปหมด

- - - วงการหนัง AV (Adult Video) - - -

เรื่องดารา AV นั้นหลายๆคนอาจจะไม่รู้จักว่าคืออะไร ดารา AV คือ นักแสดงหนังโป๊นั่นแหละครับ แต่นักแสดงหนังโป๊เหล่านี้จะต่างจากผู้หญิงขายตัวนะครับ คือ เค้าไม่ใช่คนที่ขายตัว แต่เค้าจะแสดงหนังโป๊เท่านั้น มีการจ่ายค่าแรงเหมือนการทำงาน งานนึงจะได้ % ในการขาย DVD อีกด้วย
    ซึ่งชีวิตดารา AV ถิอว่าไม่ต่างจากดารา นักร้อง นักแสดงเลย แต่พวกเธอจะเป็นดาราทางด้านมืดมากกว่าก็เท่านั้น ซึ่งถ้าดาราคนไหนโด่งดัง จะมีการแถลงข่าวถึงเรื่องใหม่เลยทีเดียว แถมมีการประมูลชุดชั้นในและแจกลายเซ็นอีกด้วย

อย่างที่บอกไปข้างต้น ดารา AV เหมือนนักแสดง และพวกเธอไม่รับงานขายตัวครับ จะแสดงเท่านั้น เพราะฉะนั้นถ้าผู้ชายคนไหนอยากซื้อบริการจากเธอ เธอไม่มีทางขายครับ เพราะเธอไม่ใช่ "ผู้หญิงขายตัว" และอยากให้เข้าใจนะครับว่า ดารา AV หนังของพวกเธอจะเซนเซอร์ส่วนล่าง ซึ่งเอาง่ายๆว่า ยิ่งมีชื่อเสียงการปกปิดก็จะมิดชิดไม่ให้เห็นได้แน่นอน
    ซึ่งดารา AV ก็เหมือนหนังครับ คือมีหลายเกรด ขอแยกดังนี้

เกรด A คือดาราที่ประสบความสำเร็จ โด่งดัง มีงานเข้าเยอะและเป็นที่ชื่นชอบของผู้ชมหนังแนวนี้ เธอจะมีค่ายหนังประจำสังกัดอยู่ (เหมือน RS และ GMM) และหนังจะมีเซนเซอร์ครับ

เกรด B คือดาราที่ไม่โด่งดังเท่าไหร่ งานที่เข้ามีไม่มาก และงานที่เข้านั้น จะไม่เลือกว่าจะอยู่ค่ายหนังใด คือประมาณว่ามีค่ายไหนจ้างเธอจะเล่นหมด และหนังจะไม่เซนเซอร์ใดๆทั้งสิ้น

เกรด C คือดารา AV ที่เคยอยู่ในเกรด A และ B มาก่อนทว่า แก่ตัวลงหรือเรียกง่ายๆว่า ตกอัพเหมือนดาราบางคน เลยไม่มีงานเข้า และต้องขายตัวแทนการเล่นหนังครับ

- - - แหล่งลึกลับหรือแดนสนธยา - - -

การที่จะมาทำงานด้านนี้นั้นจุดเริ่มต้นมาจากซอยๆหนึ่ง ซึ่งที่ญี่ปุ่นจะมีแหล่งช็อปปิ้งที่คล้ายกับสยามบ้านเรานั่นแหละครับ ซึ่งซอยๆนี้เป็นศูนย์รวมแหล่งช็อปปิ้งที่ดังและแฟชั่นมากๆ แต่จะมีซอยข้างๆที่ คนส่วนใหญ่จะรู้จักกันดีว่าเป็นซอยที่มีไว้ให้ผู้ชายเข้า ซึ่งต่อไปนี้ผมจะขอเรียกว่า "ซอยยิกๆ เอ้ย ซอยต้องห้าม" ละกันนะครับ
    เจ้าซอยนี้เนี่ยจะเป็นซอยเกี่ยวกับเรื่องเพศล้วนมีทั้งผับ มีทั้งร้านขายหนัง AV หรือร้านขายตัวกันไปเลยก็มี ซึ่งที่ญี่ปุ่นกฏหมายเขาไม่เอาผิดนะ ถือว่าถูกกฏหมาย ประมาณว่าคนญี่ปุ่นทำงานหนักเครียดมาก เลยมีสถานที่แบบนี้ไว้ให้คลายเครียด ผมจะขอยกตัวอย่างหลายๆสิ่งที่ตัวเองได้ไปพบเจอมากับตาว่ามีอะไรแปลกๆบ้าง ดังนี้ครับ

- ผับมนุษย์ 5 สี ครับมันคือร้านขายตัวแหละครับ ข้างหน้าร้านจะสร้างอย่างชัดเจนคือ เป็นรูปขบวนการ 5 สีแต่ทั้งหมดเป็นผู้หญิง ซึ่งถ้าให้เดาก็คงจะประมาณว่า คนที่เข้าไปใช้บริการจะสามารถเลือกสาวๆที่ใส่ชุดแนวนี้ไป หลั่นล้าได้ แหงมๆ

- ร้าน 1000 สวรรค์ 1 ชม. งงล่ะสิว่าคืออะไร มันคือร้านที่ เราจ่ายเงิน 1000 เยน ครับ แล้วเลือกหนัง AV จากในร้านแล้วทางร้านเค้ามีบริการให้ไปหลังร้าน และ หลั่นล้าภายใน 1 ชม. ประมาณว่าไม่ต้องซื้อกลับบ้านไปให้รกห้องมั้ง

- ร้านเสื้อผ้า คงจะคิดเลยสินะครับว่า ร้านนี้มันแปลกยังไง ร้านขายเสื้อผ้าเนี่ย มันแปลกตรงที่ร้านนี้จะขาย ชุดนักเรียน นักศึกษา ที่ใส่แล้วของสถาบันต่างๆ ซึ่งราคาแพงมากขอบอก แล้วที่ผมได้มีโอกาศสอดส่องปรากฏว่ารับกับความวิตรถารไม่ไหว นั่นคือ มีการขายกางเกงในของสาวๆ ที่เปียก (คงรู้กันนะครับท่านชายทั้งหลาย) และหนักสุดๆที่จะอ้วกคือ แบบมีประจำเดือนติด -*- ซึ่งน่าแปลกเจ้าพวก 2 อย่างที่กล่าวมานั้น ราคาจะสูงมากเลยทีเดียวเพราะของมีจำกัดล่ะมั้ง

- ร้าน Delivery Cattalog เห็นหน้าร้านไม่มีทางเข้าอยู่เลย ร้านก็เล็กชะมัดแต่ข้างหน้าร้านมีแคทตาล็อคเรียงรายไว้หลายเล่ม ปรากฏว่าเมื่ออ่านดู ก็มีรูปหญิงสาวไว้เหมือนการขายสินค้าเลยทีเดียว คือเราต้องการใครถูกใจคนไหน มีเบอร์โทรให้เรียกส่งถึงบ้านอย่างกับพิซซ่า ซึ่งมีทั้งคิดเป็น ชม. และ คิดเป็นค้างคืน แต่ที่สะดุดตาคือ ในแคทตาล็อคจะมีสัญลักษณ์ ต่างๆ ซึ่งบ่งบอกว่า สาวๆคนนั้นๆสามารถทำอะไรได้บ้าง เช่น อม ดูด ตูด ปาก (ขอโทษที่พูดตรงนะครับ - -") ซึ่งยิ่งมีสัญลักษณ์เยะค่าตัวจะแพงกว่าพวกมีสัญลักษณ์น้อยกว่า เท่าที่เห็นมากสุด มีถึง 9 สัญลักษณ์ครับผม *0*

- - - การเข้าวงการ - - -

หลังจากพูดถึงสถานที่ๆเป็นจุดเริ่มต้นของอาชีพนี้แล้ว ตอนนี้จะมาพูดถึงการเข้าทำงานกันบ้างครับ คือเค้าจะมีชายหนุ่มสวมสูทสีดำซึ่งประมาณวัยรุ่นๆหน่อยแหละ คอยยืนอยู่แถวซอยช็อปปิ้ง(หรือซอยสยามญี่ปุ่นแหละ) แล้วไอ้ผมก็ตาดีหน่อยว่าทำไมไอ้พวกนี้มันขี้หลีว้า เดินตามสาวๆไปคุยขอเบอร์หรือไงวะ ปรากฏว่าถามไกล์ เค้าบอกว่าพวกนี้เค้าเป็นผู้ชักชวนสาวๆเข้าไปทำงาน ซึ่งที่ญี่ปุ่นค่าครองชีพสูงมากครับ การจะหาเงินมาใช้จ่ายนั้นลำบากมากๆ ซึ่งเจ้าพวกชายชุดดำเนี่ยเค้าจะเสนอเงินถึง 20000 เยน (100 เยน ประมาณ 30 บาท) แล้วคิดเอาสิว่าสาวๆเค้าจะไม่สนใจได้ยังไง จึงไม่แปลกที่ สาวๆสวยที่เราเห็นในหนังจะหน้าตาดีกันเป็นส่วนใหญ่
    แต่การชักชวนนั้นใช่ว่ามาแล้วจะเป็นดารา AV แต่ส่วนมากคนที่หน้าตาไม่ได้สวยมากก็จะโดนให้มาขายตัวแถวซอยต้องห้าม แต่ถ้ามีโอกาศหรือโชคดีทางค่ายหนังเค้าจะเอาเข้าสังกัดไปเล่นหนัง และได้แจ้งเกิดเป้นดารา AV เกรด A หรือ B ตามที่กล่าวข้างต้น ทว่าบางคนหน้าตาดี สวยมากๆ แล้วมาทำงานด้านนี้เค้าจะส่งไปให้ค่ายหนังเลย ประมาณว่าไม่ต้องมาขายตัวให้เสียเวลา ไปรับค่าแรงทำงานเป็นชิ้นเป็นอันเลยดีกว่า ซึ่งสาวสวยเหล่านี้ส่วนมากจะไปแจ้งเกิดเป็น ดาราเกรด A ทันทีและถ้าเป็นที่ถูกอกถูกใจ ก็จะมีงานเข้าเยอะและรายได้ก็มากตามมาด้วย

อย่างที่กล่าวไว้ข้างต้นว่า ดารา AV ชีวิตไม่ได้โหดร้ายนะครับ ชีวิตออกจะสบาย คือมีเงิน แต่บางคนผลงานไม่ดีก็โดนลดชั้นลงมาเรื่อยๆ จนสุดท้ายก็ต้องกลับมาที่ซอยต้องห้ามเพื่อขายตัวก็มี ประมาณว่าขายหนังไม่ดีมาขายตัวแล้วอ้างชื่อว่าเคยเป็น AV มาก่อน ราคาจะได้สูง ซึ่งดาราบางคนตกอับจนถึงกับมาขายตาม Cattalog ก็มีซึ่งครั้งนั้นผมก็เห็นอยู่คนนึงแถม สัญลักษณ์เพียบ!!!

- - - ชีวิตต้องสาปของสาว AV - - -

พูดไปแต่ด้านดี ด้านน่าเศร้าก็มีครับ คืออย่างที่บอกว่าบางคนทำงานไม่เก็บเงิน สุดท้ายพอหมดยุคก็ต้องกลับมาขายตัวก็มี และบางทีขายไม่ออกก็ใช้ชีวิตอย่างยากลำบาก ส่วนการเป็นดารา AV มันยากลำบากตรงสุขภาพจะแย่และกรอบมาก เพราะต้องทนกับสารพัดอุปกรณ์และสิ่งแปลกๆที่ไอ้ญี่ปุ่นมันทำกัน ยิ่งดาราเกรด B นี่ยิ่งโดนหนัก เพราะฉะนั้นบางคนแทนที่จะมีความสุขกลับทรมานปางตายก็มี
    และชีวิตดาราเหล่านี้ส่วนน้อยครับที่จะมีคู่ครอง เพราะผู้ชายญี่ปุ่น เค้าจะถือว่าผู้หญิงเหล่านี้ ไม่สมควรที่จะเอามาเป็นแม่ของลูกตัวเอง เค้าจะเลือกคนที่นิสัยรักครอบครัวมากกว่าครับ แต่ที่น่าใจหายคือประชากรญี่ปุ่นลดลงทุกปีเพราะ สาวๆผันตัวไปเป็นดารา AV กันมาก บางคนรุ่งไม่ต้องแต่งงานก้อยู่ได้สบาย แต่บางคนอย่างที่บอกไม่มีคนแต่งเพราะเกิดอคติก็เยอะ จึงทำให้อัตราการเกิดของคนญี่ปุ่นลดลงจนรัฐบาลออกมารณรงค์ให้ผลิตประชากรกันมากขึ้นตามที่มีข่าวนั่นแหละครับ

สุดท้ายหวังว่าเรื่องทั้งหมดที่เล่ามาจากเป็นประสบการณ์ของผม ได้ให้ข้อคิดหรือความมีประโยชน์กับท่านผู้อ่านทั้งหลาย เนื้อหาอาจจะไม่น่าสงสารเหมือนบทความจากอีกกระทู้ เพราะดารา AV กับ หญิงขายตัวนั้นต่างกันครับ แต่เหนือสิ่งอื่นใด ทั้ง 2 ก็ต้องพบกับความเศร้า การไร้ซึ่งคนรู้ใจ หรือแม้กระทั่งคู่ครอง เพราะฉะนั้นการที่ท่านผู้ชายทั้งหลายจะดูหนัง AV ตัวผมเองไม่ได้ว่าๆมันลามกหรือวิตถาร หากแต่ว่าดุไว้เพื่อคลายเครียด หรือศึกษา แต่อย่าหมกมุ่น อย่าไร้สติ อย่าใช้ชีวิตเพียงเพราะใช้ Sex เป็นเครื่องตัดสินว่า ผู้หญิงคือของเล่น สิ่งเหล่านี้มันมีเพื่อทำให้เราเรียนรู้และใช้ชีวิตกับคนรักได้อย่างสมบูรณ์แบบ ทว่าถ้าแยกแยะไม่ออกมันก้เหมือนดาบสองคมแหละครับที่จะย้อนมาทำร้ายชีวิตคู่และชีวิตตัวท่านเอง ถ้าท่านไม่รุ้จักพอ ถ้าท่านไม่มีสติ ชีวิตท่านก็คงต้องได้อยู่โดดเดี่ยวไม่ต่างจากดารา AV นั่นแหละครับ

ขอบคุณที่อ่านมาจนจบ

Credit: jackkydorson.igetweb.com

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    คนเราเลือกเกิดไม่ได้ น่าสงสารนะ ประชากรเขาเยอะ งานเลยต้องแย่งกัน

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    รู้อะไรขึ้นเยอะเลย

เห้อออ เกิดมาเป็นผู้ชายนี่****โชคดีจริงๆว่ะ

เมาแล้วก็ไปนอน
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    แต่ ทุกคนก็เต็มใจ เพระ รายได้ ดี สินะ

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    สงสาร โดนข่มขู่

L o V e You

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 562
    น่าสงสารมาก

[ ค ว า ย พ ย า ย า ม ]
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    ผมเคยอ่านมาหลายบอร์ดแล้วเรื่องนี้ ในบอร์ดนี้ก็เคยมีคนลงเอาไว้แล้ว สงสัย AV จะหลอกหลอนผม

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    เอิ่มมมม พูดไม่ออก

น่่าสงสารก็สงสาร อยากดูของใหม่ก็อยากดู เอาไงดีว่ะ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bootbleach อ่านกระทู้
    แต่ ทุกคนก็เต็มใจ เพระ รายได้ ดี สินะ
    ถ้าใช้คำว่า "เต็มใจ" ผมว่าคงไม่ใช่ทุกคนหรอกมั้งครับ
    เพราะชีวิตคือการ "รอคอย"

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ซึ้งมากเลยครับ นี่แหละรักที่แท้จริง ไม่ว่าคุณเป็นใครนะคุณต๊อกผมขอชมว่า BEST MAN IN THE WORLD
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AUSTIN : 24th December 2011 เมื่อ 21:24

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Uploading...
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    ผมอยากทราบชื่อเขาอ่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    ก็ดูเหมือนเดิมอะ