คือ ผม ซื้อแผ่นเกม Star wars:the force unleashed 2 มาจาก เว็ป Ozonegame.com อะครับ มันเป็น ตัวRepick ของรัสเซียอะครับ

พอลง เล่นได้ แล้ว แต่ว่า มันตัด ฉากMovie ออกไปหมดเลย เวลา เล่นไป ไม่มีฉากดูครับ มีแต่เสียง

อยากได้ ไฟล์ฉาก Movies ทั้งหมด กับ เสียง แล้วก็ วิธี ใช้ ด้วยนะครับ

พอดี ทนไม่ไหวกับ การที่ต้องมานั่งฟังเสียงแล้ว จินตนาการ ว่าในฉากทำอะไรกัน

รบกวนพี่ๆ ด้วยนะครับ ถ้าใครมี ใครรู้ วิธี ช่วยบอกด้วยครับ ขอบคุณครับ