ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: ปัญหา youtube

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953

ปัญหา youtube

ใครเคยโดนอัพโหลดคลิป แล้วมันเบิ้ล 2 รอบไหมครับ เช่น video ต้นฉบับระยะเวลา 5 นาที พออัพไป มันจะเล่นเบิ้ลเป็น 2 รอบ [10 นาที] แต่รอบที่ 2 จะไม่มีเสียง

บางคนอาจจะ ถามว่า ทำไมไม่ไปอีดิทในคลิปหลังอัพเอา คือพอดี user ใหม่ไม่สามารถอัพคลิปเกิน 15 นาทีได้ พออัพ คลิป 10 นาทีลงไปมันจะเบิ้ลเป็น 20 นาทีจึงไม่สามารถดูคลิปนั้นได้

ส่วนอีกปัญหาคือพออัพลงไปแล้ว คลิปเอ๋อ ค้างบ้าง เสียงไม่มีบ้าง แต่เวลายังเดินปกติครับ ใครเป็นมั่ง แล้วมีวิธีแก้ยังไง มาแชร์กันหน่อยครับ

lolz WTF !!
    กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lunaluna อ่านกระทู้
    ใครเคยโดนอัพโหลดคลิป แล้วมันเบิ้ล 2 รอบไหมครับ เช่น video ต้นฉบับระยะเวลา 5 นาที พออัพไป มันจะเล่นเบิ้ลเป็น 2 รอบ [10 นาที] แต่รอบที่ 2 จะไม่มีเสียง

บางคนอาจจะ ถามว่า ทำไมไม่ไปอีดิทในคลิปหลังอัพเอา คือพอดี user ใหม่ไม่สามารถอัพคลิปเกิน 15 นาทีได้ พออัพ คลิป 10 นาทีลงไปมันจะเบิ้ลเป็น 20 นาทีจึงไม่สามารถดูคลิปนั้นได้

ส่วนอีกปัญหาคือพออัพลงไปแล้ว คลิปเอ๋อ ค้างบ้าง เสียงไม่มีบ้าง แต่เวลายังเดินปกติครับ ใครเป็นมั่ง แล้วมีวิธีแก้ยังไง มาแชร์กันหน่อยครับ
    เปลี่ยนนามสกุลไฟล์ ไม่ก็เปลี่ยนยูสเซอร์เลย ง่ายดี(.wmv ไม่เป็น .mp4 เจือกเป็น)