ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

}:OoAMDoO;P
    บ้าน AMD ยินดีที่ไม่รู้จัก ๕๕๕
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,223

แม่สอน ว่า ซึ้ง มากๆ อ่านดู ตอน ท้ายๆ

เพื่อน ๆ บอกผมว่า
    ทำไม***ดูหน้าตาไม่ค่อยฉลาด แต่เรียนเก่งจังวะ
    ผมบอกเพื่อนผมว่า
    แม่กูสอน ให้ขยันแล้วก็ตั้งใจเรียน

เพื่อน ๆ ผมบอกว่า
    ทำไมพอ***มีตังค์ ***ชอบเอาไปทำบุญ แจกเด็ก เลี้ยงพระวะ
    แม่กูสอน ให้รู้จักแบ่งปันคนอื่น ถึงเราจะมีตังค์น้อย แต่ก็มีคนอื่นที่เขาลำบากกว่าเรา

ทำไม***ชอบเล่นกีฬา เล่นเป็นหลายอย่าง แล้วไม่เคยเห็น***ป่วยนอนโรงพยาบาลเลยวะ
    แม่กูสอน ให้กูอ อกกำลังกาย จะได้แข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่ป่วยง่าย ๆ เพราะเรามีตังค์น้อย เจ็บป่วยจะลำบาก

ทำไม***อารมณ์ดี ไม่เครียด ไม่โกรธใครบ้างเลยหรือไงวะ
    แม่กูสอน ให้เป็นคนอารมณ์ดี ทำให้คนที่อยู่ใกล้เรามีความสุข แ ล้วจะสบายใจกันทุกคน

ทำไม***พูดกับคนอื่น ดูสุภาพ อ่อนน้อม ทั้ง ๆ ที่เขาเป็นลุงแก่ ๆ เป็นเด็กเสริฟอาหาร
    หรือแม้แต่ขอทานที่***ให้เศษตังค์แล้วเขาอวยพรให้*** ทำไม***ต้องขอบคุณขอทานวะ
    แม่กูสอน ให้พูดดี ๆ กับทุกคน ไม่ว่าเขาจะเป็นใคร เราพูดดี ๆ กับเขา เขาก็จะได้พูดดี ๆ กับเรา

ทำไมพี่ ๆ น้อง ๆ ***ตั้งหลายคน ทำไมรักใคร่กันดี ไม่เคยทะเลาะกันเลยวะ
    แม่กูสอน ให้พี่น้องรักกันทุกคน เพราะหมากับแมวที่อยู่บ้านเดียวกัน มันยังรักกันได้
    ทำไมพี่น้องกัน จะรักกันไม่ได้

เพื่อน ๆ ผมบอกว่าทำไม***ถึงรักชาติ รักแผ่นดิน รักในหลวง มากมายนักวะ
    ผมบอกเพื่อนว่า
    แม่กูสอน ให้กูสำนึกถึงบุญคุณของแผ่นดิน บุญค ุณของพระมหากษัติรย์ ทุกพระองค์
    แม่กูสอน ให้กูรู้จักคำว่า จงรักภักดี ตั้งแต่กูยังไม่รู้ความหมาย จนทุกวันนี้ กูรู้แล้วว่า
    คำว่า จงรักภักดี นั้น ยิ่งใหญ่เพียงใด

ทำไมแม่***ถึงสอนอะไร***มากมายจังเลยวะ
    ผมบอกเพื่อนว่า
    ที่กูเป็นกูอยู่จนทุกวันนี้ ก็เพราะ ' แม่กูสอน'
    แม่กูสอนอะ ไร กูทำตามแม่กูสอนทุกอย่าง
    มีอย่างเดียวที่แม่กูไม่ได้สอน แต่กูทำ แล้วกูทำมาตั้งแต่เด็กแล้ว
    แม่กูไม่ได้สอนให้รักแม่ แต่......กูรักแม่ว่ะ

ใครไม่รัก..................กูรัก
    CPU AMDFX-8150 VGA Gig 6950 Ref RAM CorsairDominator 16 GB HDD 1000

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,507
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    บทความแห่งชาติ

L o V e You

So Nyeo Shi Dae 4EVER
    กล่าวขอบคุณ
    671
    ได้รับคำขอบคุณ: 440
    อย่างงี้ต้อง Share ขอยืมหน่อยครับ จขกท.

จขกท : อืมเอาไปเหอะ
    I NEED A GIRL