ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    627
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219

.:: ร้านค้าเกมมะกันเผยราคาเกม MGS: HD Collection ::.

.:: ร้านค้าเกมมะกันเผยราคาเกม MGS: HD Collection ::.

----------------------------------------------------------------------------

ร้านค้าเกมมะกันเผยราคาเกม MGS: HD Collection ขายราคา 49.99 ดอลลาร์ วางแผงกลางเดือนพฤศจิกายนมีรายงานข่าวจากร้านค้า Gamestop ในอเมริกาถึงการวางจำหน่ายเกม Metal Gear Solid HD Collection เกมรีมาสเตอร์เกมตระกูล Metal Gear Solid โดยตั้งราคาจำหน่าย 49.99 ดอลล่าร์ (ราว 1,500 บาท) โดยร้านค้า เกมชื่อดัง อธิบายว่าเกม Metal Gear Solid HD Collection ที่มีราคา 49.99 ดอลล่าร์นั้น เป็นราคาสำหรับการสั่งจอง มีกำหนดวางจำหน่ายกลางเดือนพฤศจิกายน 2011 และวางจำหน่ายบนเครื่อง Xbox 360 และ PlayStation 3 ขณะที่ Konami ผู้ผลิตเกม ปฏิเสธตอบคำถามในกรณีดังกล่าว

เกม Metal Gear Solid HD Collection ได้รวบรวมเกมตระกูล Metal Gear Solid จากภาค Metal Gear Solid 2: Sons of Liberty กับ Metal Gear Solid 3: Snake Eater บนเครื่อง PlayStation 3 และเกม Metal Gear Solid: Peace Walker บนเครื่อง PSP โดยทำการปรับปรุงระบบภาพเกมให้มีความคมชัดทันสมัยมากขึ้น

----------------------------------------------------------------------------

ข้อมูลได้มาจากหรืออ้างอิงจาก
    http://www.gamemun.com/offline/2011/...d-by-retailers

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    1,500 บาท เหงื่อตกเป็นทางเลยอ่าา T_________T
    ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้ ล้วนเกิดจากการกระทำ

ทำให้ชีวิตคนเรานั้นไม่มีใครเกิดมาสมบูรณ์แบบ

กล่าวขอบคุณ
    576
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Blog Entries
    1
    +1 ครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลลดีๆครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    400
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

ได้เล่นแล้ว xbox เรา

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    คุ้มเลยครับ ราคาแค่นี้สำหรับ แผ่น blue-ray [PS3] ผมนึกว่าเกมแบบนี้จะราคา เเพงกว่านี้ แค่นี้ก็พอซื้อหามาเล่นได้อยู่ครับ ซื้อแผ่นเดียวได้ 2ภาคเลย คุ้มโคตรๆ สำหรับคนชอบแผ่นแท้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,187
    +1 ครับสำหรับข่าวสารดีดี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    จัดไปครับงานนี้ สิ้นปีแกลบแน่นอน