ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 272

Lightbulb ถ้าผมจะซื้อ assassin's creed revelations ของแท้

คือตามหัวข้อน่ะครับ ผมอยากได้เกมส์ที่โดนใจผมอย่าง assassin's creed revelations เป็นของแท้ แล้วก็อยากได้ของแท้ด้วยครับ จะได้เล่นได้เต็มที่ อีกอย่างคืออยากเล่น multiplayer ด้วยอ่ะครับ

แต่...

พ่อแม่ผมไม่ค่อยสนับสนุนเพราะว่ามันแพง ไม่อยากให้เล่น

ทีนี้ผมอยากเล่นแบบของแท้อ่ะครับ มีวิธีสั่งซื้อของแท้แบบไม่ให้ใครรู้ไหมครับ... ถ้าไม่มีผมก็จะทำใจ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    มีครับ จ่ายเงินสดทรูมันนี่ ครับ ลองหาที่เว็บนี้(ก่อนอาจมีนะ)แต่เก็บตังนานหน่อย คุณก็เหมือนผมอะนะ พ่อแม่ไม่สนับสนุน เหอะถ้าอยากได้ก็ซื้อเอง เนี่ยละพ่อแม่ผม ฮ่าๆ

จะซื้อแบบ Steam หรือนอกจาก Steam (ก็พวกที่ไม่ใช้ steam เล่นอะนะ)

กล่าวขอบคุณ
    500
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    มีครับ จ่ายเงินสดทรูมันนี่ ครับ ลองหาที่เว็บนี้(ก่อนอาจมีนะ)แต่เก็บตังนานหน่อย คุณก็เหมือนผมอะนะ พ่อแม่ไม่สนับสนุน เหอะถ้าอยากได้ก็ซื้อเอง เนี่ยละพ่อแม่ผม ฮ่าๆ

จะซื้อแบบ Steam หรือนอกจาก Steam (ก็พวกที่ไม่ใช้ steam เล่นอะนะ)
    คือเกมส์มันยังไม่ออกน่ะครับ แล้วพอเขาเอาของมาส่งพ่อแม่เห็นก็คงว่าผมอีก - - ทำไงดีครับ คือแบบว่าได้ของแท้แล้วพ่อแม่ถามก็บอกว่า "โหลดเอา" อ่ะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackylucky อ่านกระทู้
    คือเกมส์มันยังไม่ออกน่ะครับ แล้วพอเขาเอาของมาส่งพ่อแม่เห็นก็คงว่าผมอีก - - ทำไงดีครับ คือแบบว่าได้ของแท้แล้วพ่อแม่ถามก็บอกว่า "โหลดเอา" อ่ะครับ ขอบคุณครับ
    สั่งทาง zest จ่ายเงินทาง7-11 ครับ แล้วส่งไปบ้านเพื่อนสนิดสิครับ ^ ^
    มีแต่ผู้ที่สังเวยชีวิตในสงครามเท่านั้น ที่ได้พบสันติภาพ

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ซื้อ key เอาครับ

กล่าวขอบคุณ
    500
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kannilo อ่านกระทู้
    ทำอย่างไรครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    สั่งไปบ้านเพื่อนนั่นแหละครับ ถ้าไว้ใจได้นะ

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    ตั้งชมรมพ่อแม่ ไม่ให้เล่นแท้ดีกว่ามั้ย รู้สึกเยอะแล้วนะ ผมก้เหมือนกัน ซื้อเงียบ ไม่บอกใคร

กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    แหม!!!โดนใจมากกระทู้นี้ แบบผมแป้ะเลย เกมเดียวกันเลย กำลังหาทางอยู่เหมือนกันครับไม่ให้คนในบ้านรู้

กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kannilo อ่านกระทู้
    ว่าจะซื้อ key อย่างเดียวอยู่เหมือนกันแต่ไม่รู้สั่งทางไหน

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    ถ้าอยากเล่น mp และได้สิทธิ์เหมือนแผ่นแท้ แต่ติดปัญหาทางผู้ปกครอง
    แนะนำให้ซื้อคีย์เอาครับ ส่วนเกมคงต้องโหลดเอา ตัวFull นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,018
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ผ่านสตีมครับ วิธีนี้ผมก็ทำบ่อย ตอนแรกขอบัตรmaster cardไปซื้อเกมถูกๆแล้วก็เซฟบัตร ไว้ พอไม่มีคนอยู่ ค่อยตามสบาย

Preview GAMERZONE
    กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ซื่อผ่าน Stream ไม่ได้หรอครับ ซื่อแล้ว เค้าจะปล่อยให้โหลด แล้วก็ส่ง key ไปให้เราทาง E-mail หรือป่าวครับ ?
    YURI BOYKA

กล่าวขอบคุณ
    500
    อยากรู้ว่าซื้อ key ยังไงอ่ะครับ โหลดเกมส์แบบเต็ม ไม่ repack มาก่อนอันนี้พอทำได้ หาตามเว็บบิท(หรือเค้าปล่อยให้โหลดที่ ubisoft เลย) แต่ซื้อ key ไม่เป็นอ่ะครับ

คือขอสารภาพตามตรงเลยนะครับ ผมจะซื้อเกมส์แท้ เกมส์นี้เกมส์แรกเลยครับ - -'

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    รอเกมส์ ออกแล้วสั่งซื้อ จาก zest สิครับ แล้วเลือก รับkey ที่ my order อย่างเดียวไม่ต้องจัดส่งครับ แล้วก็โหลดเกมส์จากคนที่แจกเวลาลงเราก้แค่ใส่คีย์ที่เรามีแค่นั้นละครับ ไม่ต้องลงแคร็ก

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackylucky อ่านกระทู้
    ซื้อมาเป็น Pre แล้วเกมจะเข้าไปอยู่ใน ID เราอัตโนมัต ครับ แต่ยังไม่สามารถโหลดได้ก็แค่นั้นแหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    127
    ใช่ครับ แล้วสมัคร steam ยังครับ ซื้อแล้วยับยั้งใจ ให้อยู่นะครับ ผมไม่ได้ตั้งตัว ซื้อมาเกมส์ แล้วก็มาอีกตรึม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yasintorn123 อ่านกระทู้
    ใช่ครับ แล้วสมัคร steam ยังครับ ซื้อแล้วยับยั้งใจ ให้อยู่นะครับ ผมไม่ได้ตั้งตัว ซื้อมาเกมส์ แล้วก็มาอีกตรึม
    เห้ยรูป steam นายคุ้นๆๆรู้จักคนข้างบนของข้างบนไหมเนี้ยที่วันนั้นพี่เค้าผากผมทักอะ
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

กล่าวขอบคุณ
    500
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yasintorn123 อ่านกระทู้
    คือ steam คืออะไร

ปล. ขออนุญาตดันนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Varis1994 อ่านกระทู้
    รอเกมส์ ออกแล้วสั่งซื้อ จาก zest สิครับ แล้วเลือก รับkey ที่ my order อย่างเดียวไม่ต้องจัดส่งครับ แล้วก็โหลดเกมส์จากคนที่แจกเวลาลงเราก้แค่ใส่คีย์ที่เรามีแค่นั้นละครับ ไม่ต้องลงแคร็ก
    แล้วต้องชำรำเงินอย่างไรครับ

ปล. ผมโง่ไปไหม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    คือ steam คืออะไร

ปล. ขออนุญาตดันนะครับ

แล้วต้องชำรำเงินอย่างไรครับ

ปล. ผมโง่ไปไหม
    1steam คือโปรเเกรมโหลดเกม เเท้ มาใส่เครืองเราโดยไม่ต้องชือเป่นมาติดตั้งครับ เเถมได้เพือนเยาะ+จะมีเทศกาลลดกระนํ่าขยํ้าตูดอีกด้วย
    2เดียวนี้มีคนรับผากชือครับเเต่ใน jkg เค้าเลิกไปเเล้วต้องหาที่ ocz ครับที่นั้นมี http://www.overclockzone.com/forums/...B8%9C%E0%B8%A1 ลองเอดไปคุยอะชือผ่านทรูก็ได้เเต่ต้องเพิ่มตัง กี่บาทจำไม่ได้
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

กล่าวขอบคุณ
    500
    ถ้างั้นฝากเงินเพื่อนกับบิลไปชำระที่ 7-11 ก็ได้ใช่ไหมครับถ้าจะเอาคีย์อย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gafiled1 อ่านกระทู้
    เห้ยรูป steam นายคุ้นๆๆรู้จักคนข้างบนของข้างบนไหมเนี้ยที่วันนั้นพี่เค้าผากผมทักอะ
    รู้ครับ ก็ Greengod ไงครับ

Even younger...!
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 306
    1
    Key ซื้อผ่าน Zest ก็ได้ครับ ไม่ต้องจ่ายตั้งเพิ่มค่า EMS ด้วย
    (แต่ผม Preorder ไปแบบแผ่นน่ะ อยากสะสม ^^)

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    1
    พ่อแม่ไม่สนับสนุน และ!!! ไม่ค่อยอยากให้โหลดเกมเข้าเครื่องผมชอบเอาไปแอบในเครื่อแบบลับๆ เฮะๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สำหรับตัวผมเองนะครับ ผมจะไม่ซื้อแผ่นแท้หรอกนะครับ เพราะผมคิดว่า ก็แค่เกมเลยไม่อยากเอาอะไรมากอ่ะครับ เพราะแผ่นแท้ก็แผง แถมพ่อแม่ก็อาจไม่เต็มใจที่จะให้นะครับ ปัจจุุบันนี้ ผมก็ยังไม่มีแผ่นแท้เล่นเลยครับ
    Amity