ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สายลมที่ชำระล้างจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 112

ขอถามหน่อยนะครับผมจะซื้อโน๊ตบุ๊คอ่ะครับ

คือผมจะซื้อโน๊ตบุ๊คน่ะครับผมอยากถามว่า

สเปคแบบนี้จัดเล่นBF3 น่ะครับ
    i7 2630QM
    RAM 4 GB DDR3
    VGA Geforec GT540M 2GB
    คือจะเล่นได้ดีไหมครับ ปรับสูงได้เท่าไหนน่ะครับขอความคิดเห็นผู้รู้ด้วยนะครับ

ขอความคิดเห็นหน่อยนะครับ

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,191
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,142
    ความคิดเห็นผม จัดคอมดีกว่าถ้าจะเล่นเกม

แตาถ้าจะเอา spec นั้นเล่น กลางๆ-สูง ปิด AA

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สายลมที่ชำระล้างจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SinSu อ่านกระทู้
    ความคิดเห็นผม จัดคอมดีกว่าถ้าจะเล่นเกม

แตาถ้าจะเอา spec นั้นเล่น กลางๆ-สูง ปิด AA
    คือผมจะเอาไว้ทำงานที่โรงเรียนด้วยน่ะครับ ^^

BiWzero
    SNSD in เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tomnotnow อ่านกระทู้
    คือผมจะเอาไว้ทำงานที่โรงเรียนด้วยน่ะครับ ^^
    สบายเลยคับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ A Little Bitz ~
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    สเปคเดียวกับ Notebook ผมเลย

ปรับ Medium No AA ครับ เฟรมเรทอยู่ที่ประมาณ 30-40 (อัพ Driver เป็น V.ล่าสุดก่อนด้วยเน้อ)
    ~ My Android My HTC ~

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    702
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tomnotnow อ่านกระทู้
    คือผมจะซื้อโน๊ตบุ๊คน่ะครับผมอยากถามว่า

สเปคแบบนี้จัดเล่นBF3 น่ะครับ

คือจะเล่นได้ดีไหมครับ ปรับสูงได้เท่าไหนน่ะครับขอความคิดเห็นผู้รู้ด้วยนะครับ

ขอความคิดเห็นหน่อยนะครับ
    nb ผมใช่อยู่สเปคนี้เลย ต่างกันแค่ผม i-5 ลองเล่นแล้วbf3 กระตุกครับแต่ไม่มากเท่าไหร่หน่วงๆ อะ

ตั้งค่าเกมแค่ ปานกลางเอง เหอะๆ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Kingdom of Thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เห็นด้วยกับคุณ SinSu...สเปคนี้ก็เล่นได้ครับ แต่ถ้าเล่นนานๆ มันจะร้อนมาก...ซื้อเป็น PC จะดีกว่าครับ
    Intel(R) Core(TM) i7-3770@3.4Ghz Cooler Master V6 GT ASUS P8P67 PRO Kington Hyper-X 12Gb DDR3 1600 HIS Radeon HD 6870 1GB DDR 5