ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

BaH Keyboardist
    กล่าวขอบคุณ
    566
    ได้รับคำขอบคุณ: 983
    Blog Entries
    1

มาฟัง ว๊ากหมา กับ 'Caninus' วง Brutal (dog) Metal แห่งนิวยอร์ค

วงบรูทัล จากนิวยอร์กวงนี้ ประกอบด้วยสมาชิก 3 คน กับอีก 2 ตัว
    ไม่ต้องงงครับ สองตัวที่ว่านี้คือ สุนัขพิทบูลที่รับตำแหน่งนักร้องนำ ! (ถ้าตำแหน่งอื่นจะตกใจยิ่งกว่านี้)
    ภาคดนตรีอันโหด*****มบวกกับเสียงร้องแบบหมาๆ ทำให้วงนี้มีเอกลักณษ์เฉพาะตัว ที่เลียนแบบได้ยาก (มาก)

ไปฟังตัวอย่างสักเพลงละกัน เปิด intro มาด้วยท่อนเรียบๆ แล้วเปลี่ยนเป็นแบบดนตรีและเสียงร้องอันโหดร้ายโดยพลัน จากนั้นก็ซ้ำท่อนเดิมอีกครั้งเป็นอันจบเพลง ด้วยความยาวแค่ 21 วินาที แต่ผมกลับอุทานออกมาว่า "****โคตรเจ๋ง"

และผมจะไม่แปลกใจเลย ถ้าจะมีคนบัญญัติศัพท์คำว่า "DOGCORE" ออกม
    joker123
    วิจารณ์ไม่ว่า ดราม่ากระทู้บิน
    ก่อนพิมพ์ คิดไตร่ตรองให้ดี จะได้ไม่ทะเลาะกัน
    กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง ผิดนิดหน่อยไม่ว่า แต่อย่าให้มันเกินไป คนเราผิดพลาดกันได้ ส่วนใครจะเตือนก็เตือนดีๆ อย่าไปแขวะ จะได้ไม่ทะเลาะกัน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    หมาว๊าก!!!! ฮ่าๆๆๆ

ส่วนเกิน...มักเดินลำพัง
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    เหมือน หมา กัด คน

.:: Highway To Hel ::.
    .:: Hollywood ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,449
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    โคตรเจ๋ง วะ rockkkkkkkkkk
    My center รักจังเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    1

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    1
    เริ่มงง คนว๊ากเสียงหมา หรือ หมาว๊าก งง กับชื่อ กท. = ="

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    แย่จัง
    On January 5, 2011, Basil, one of Caninus' pit-bulls, died. Basil had been diagnosed with a brain tumor and was euthanized
    เหลือตัวเดียวแล้ว อัลบั้มใหม่ก็ไม่มีออกมาเลย