ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Lightbulb PSP เล่นแล้วดับครับ !!!

ผมเล่น Gundam VS Gundam Next plus ครับเล่นไปได้ซักพักเครื่องก็ดับไปผมต้องถอดแบทแล้วใส่ใหม่ถึงจะเปิดเครื่องได้พอเปิดเครื่องได้ผมต้องไปนั่งกดเข้าโฟลเดอร์รูปภาพแล้วเข้า Prometheus 5.03 ใหม่หมดเลยอ่ะครับ

รบกวนผู้รู้ช่วยดูให้ทีครับ _/\_

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมก็เคยเป็นอยู่นะครับ PSP รุ่นอะไรครับ แล้วเป็นเกมส์ไหนบ้าง หรือทุกเกมส์

ที่ผมเป็นนี้ ปัญหามันอยู่ที่ตัวเกมส์ครับเพราะลองหาที่อื่นโหลดมาลงก็เล่นได้ซะงั้น เช่น monster hunter ผมโหลดมาเล่นได้ซักแปปก็ค้าง shutdown เครื่องก็ไม่ได้ต้องถอดแบท เลยลองไปหาโหลดอันใหม่กลับเล่นได้ปกตินะครับ