ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

To come back !!
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    Blog Entries
    3

[PC] SUPER STREET FIGHTER IV: ARCADE EDITION [REPACK][2011][MEDIAFIRE]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nin007rop2 อ่านกระทู้
    เล่นได้นะครับ ไฟล์ไม่เสีย ลงง่ายลงเสร็จเล่นได้เลย ไม่ต้อง crack ตัวละคร ครบ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ taurus140 อ่านกระทู้
    ผมเล่นได้ครับ ขอบคุณ

Publisher : Capcom
    Developer : Capcom
    Release Date : 29-06-2011
    Genre : Fighting
    Language : Eng

เกม Super Street Fighter IV Arcade Edition จะมีตัวละครให้เลือกเล่นมากมายถึง 39 ตัวละคร เช่น Ryu, Chun-li, Juri, El Fuerte และ Rufus เป็นต้น พร้อมกันนี้ยังมีการเพิ่มตัวละครใหม่เข้ามาอีกสี่ตัวละคร ได้แก่ Yun, Yang, Evil Ryu และ Oni นอกจากนี้ยังมีการปรับระบบของเกมให้มีความสมดุลมากยิ่งขึ้น รวมไปถึง Replay Channel ฉบับปรับปรุงใหม่

• Processor : Intel Pentium 4 2.0 GHz
    • NVIDIA GeForce 6600 and up
    • Radeon X1600 and up
    • Memory : 1 GB
    • HardDisk : 10 GB

l Part 01 l Part 02 l Part 03 l Part 04 l Part 05 l Part 06 l Part 07 l Part 08 l Part 09 l Part 10 l
    l Part 11 l Part 12 l Part 13 l Part 14 l Part 15 l Part 16 l Part 17 l Part 18 l Part 19 l Part 20 l
    l Part 21 l Part 22 l Part 23 l Part 24 l Part 25 l

Pass

อ่านซักหน่อยนะครับ
    *เล่นได้ ไม่ได้กลับมายืนยันด้วยนะครับ*
    *ไฟล์ใหนเสีย PM มานะครับ เผื่อผมติดตามกระทู้ตัวเองไม่ทัน*
    *ไม่กด Thank ก็ไม่เป็นรัยนะครับ ขอเเค่มายืนยันว่าเล่นได้หรือปล่าวก็พอ*

1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Miss_You : 2nd January 2012 เมื่อ 23:22

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมเล่นได้ครับ ขอบคุณ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ เล่นได้ครับ แต่ไม่มีบอกวีธีปรับจอยหรอครับ คือว่าเซ็ตเองแล้วมันมั่วไปหมดเลยอ่ะ - -"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย channerdews : 28th December 2011 เมื่อ 14:47

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    กำลังโหลด ถ้าเล่นได้จะมาบอกนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เล่นได้นะครับ ไฟล์ไม่เสีย ลงง่ายลงเสร็จเล่นได้เลย ไม่ต้อง crack ตัวละคร ครบ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: