ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1

เวลาฝันแบบนี้ใครเป็นแบบผมมั่ง ?

วันนี้ผมจะมีเรื่องมาเล่าหลายครั้งด้วยเหตุการณ์นี้

ตอนนี้ผมมีแฟนแล้วแต่อยู่กรุงเทพไม่ค่อยได้ขึ้นไปหา
    เวลาผมฝันแล้วอยู่ๆก็ฝันถึงแฟนเก่าพอตื่นขึ้นมาก็คิดถึงแฟนเก่าสักประมาณ 2 - 3 วันก็ไม่คิดถึง
    เป็นแบบนี้มาหลายวันแล้วแต่จะเป็นนานๆครั้ง

คำถาม
    ใครเป็นแบบผมมั่ง ?
    แล้วความรู้สึกแบบนี้เกิดจากอะไร ?

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เคยห่ะ แต่ก็ต้องคิดถึงคนปัจจุบันอยู่ดีอ่ะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    เป็นบ่อยมากช่วงเวลาหนาวๆแล้วนอนหลับกึ่ง เวลาไปสถานที่ที่เคยไปกับแฟนเก่า แล้วแฟนเก่าก็สวยหรือน่ารักกว่าแฟนใหม่ แต่แฟนใหม่นิสัย take care กว่าแฟนเก่า

แต่ปัจจุบัน เล่าเรื่องแฟนเก่าให้แฟนใหม่ ก็เลยโดนแฟนใหม่ดราม่าเรื่องแฟนเก่า จบ...

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    ผมเคย 10 กว่ารอบครับ (ตอนนั้นยังไม่รู้จักกันแต่อยู่โรงเรียนเดียวกัน) อยู่ดีๆก็ฝันเห็นเขา ฝันไป 2 - 3 รอบ ยังไม่ค่อยเป็นไร พอมา 4 - 5 เริ่มหนักเอาการ (ชอบซะเลย - -)
    อาการมันก็คือ เพล้อ ครับ
    ปล.มันก็แค่ความฝัน ผมชอบเขา ส่วนเขาก็ไม่ได้ชอบผม เลยแยกทางกันครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.: สมาคมคนรักสาวแว่น :.
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    ผมก็เคยนะ นอนๆ อยู่ตื่นขึ้นมาเรียกชื่อเค้าประจำเลย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: