ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1

เวลาฝันแบบนี้ใครเป็นแบบผมมั่ง ?

วันนี้ผมจะมีเรื่องมาเล่าหลายครั้งด้วยเหตุการณ์นี้

ตอนนี้ผมมีแฟนแล้วแต่อยู่กรุงเทพไม่ค่อยได้ขึ้นไปหา
    เวลาผมฝันแล้วอยู่ๆก็ฝันถึงแฟนเก่าพอตื่นขึ้นมาก็คิดถึงแฟนเก่าสักประมาณ 2 - 3 วันก็ไม่คิดถึง
    เป็นแบบนี้มาหลายวันแล้วแต่จะเป็นนานๆครั้ง

คำถาม
    ใครเป็นแบบผมมั่ง ?
    แล้วความรู้สึกแบบนี้เกิดจากอะไร ?

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เคยห่ะ แต่ก็ต้องคิดถึงคนปัจจุบันอยู่ดีอ่ะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    เป็นบ่อยมากช่วงเวลาหนาวๆแล้วนอนหลับกึ่ง เวลาไปสถานที่ที่เคยไปกับแฟนเก่า แล้วแฟนเก่าก็สวยหรือน่ารักกว่าแฟนใหม่ แต่แฟนใหม่นิสัย take care กว่าแฟนเก่า

แต่ปัจจุบัน เล่าเรื่องแฟนเก่าให้แฟนใหม่ ก็เลยโดนแฟนใหม่ดราม่าเรื่องแฟนเก่า จบ...

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    ผมเคย 10 กว่ารอบครับ (ตอนนั้นยังไม่รู้จักกันแต่อยู่โรงเรียนเดียวกัน) อยู่ดีๆก็ฝันเห็นเขา ฝันไป 2 - 3 รอบ ยังไม่ค่อยเป็นไร พอมา 4 - 5 เริ่มหนักเอาการ (ชอบซะเลย - -)
    อาการมันก็คือ เพล้อ ครับ
    ปล.มันก็แค่ความฝัน ผมชอบเขา ส่วนเขาก็ไม่ได้ชอบผม เลยแยกทางกันครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.: สมาคมคนรักสาวแว่น :.
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    ผมก็เคยนะ นอนๆ อยู่ตื่นขึ้นมาเรียกชื่อเค้าประจำเลย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: