ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

☺かっこういい☺
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 316

infinity blade 2 โกงเงิน[ไม่ต้องเจลเบรคก็ทำได้]

สูตรโกงเงิน Infinity Blade 2 มีมาให้ใช้กับแล้วนะครับสำหรับคนที่ไม่ีมีเวลาเก็บเงิน แต่อยากเล่น สูตรโกงเงิน 100,000,000 Gold นี้ใช้ได้ทั้งเครื่องที่ Jailbreak และไม่ Jailbreak ครับหลังจากการทดลองใช้จาก iTAllNews.com (ผมเองลองแล้วใช้ได้ครับ) แล้วไม่พบปัญหาในเรื่องเด้งออกจากเกม หรือเกมค้างแต่อย่างได้

STEP1
    : ให้ทำการ Download File : http://www.itallnews.com/Infinity-Bl...-iTAllnews.rar มาไว้ใน PC ทำการแตกไฟล์ให้เรียบร้อย

STEP2: จากนั้นต่อ iPad iPhone iPod ของเราที่มีเกม Infinity Blade 2 เข้ากับ PC และทำการเปิด i-FunBox ขึ้นมาเข้าไปที่ User Applications > InfinityBlade2 > Documents > Save จากนั้นนำไฟล์ SwordSaveSlotX_0.bin และ SwordSaveX_0-0.bin ทับไฟล์ Save เดิมได้เลย ( แนะนำให้ทำการ Backup Save ของเก่าไว้ด้วยนะครับ ของเก่าจะมี 4 ไฟล์ให้ Copy Backup ไว้และลบออก
    /user applications/infinity blade II/documents/Save

STEP3:และก็เปิดเกมส์มา ก็พบกับเงิน 100,000,000 Gold

สำหรับ ios5 คนที่เซพไว้ใน icloud ก็ให้ไปปิดใน seting ก่อนนะครับ

เครดิต iTAllnews.com (ก๊อปมาแต่อยากแบ่งปัน)
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย OBSETION : 21st December 2011 เมื่อ 20:11

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4,146
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ดันๆ