ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Less is more
    กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    Blog Entries
    1

Exclamation ถาม Assassin's Creed Revelations สําหรับคนที่เล่นมัลติ

คือผมลองเข้าไปเล่นดูแว้ว มีบางตัวที่มันกดเล่นไม่ได้อะครับ

เช่น หมอ ตัวตลก ไนท์ บราๆ......

เราจะทําไงถึงจะได้ตัวพวกนั้นมาอะครับ

( อีกคําถามครับ ผมเห็นตัวละครที่นอกจากนี้มันยังมีอีก เป็น ตัวละครกัปตัน ทั้ง ญ และ ช ซึ่งมันมะมีที่ให้เลือกอะครับ )

Even younger...!
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 306
    1
    หมอ ตัวตลก ไนท์ ต้องสั่ง Ancestors DLC เพิ่มน่ะครับ (ส่วนสั่งในไทยที่ไหนผมก็ไม่รู้ -*-)
    กัปตัน ญ ช นั้นคือพอเลเวลเรามากๆแล้วเราสามารถแต่งชุดให้กับตัวละครที่เราชอบเล่นได้ครับ แต่ละเวลก็ปลดล็อคต่างกันออกไป

ปล. แอดกันมาได้นะครับจะได้เล่นกันเยอะๆ ubi id: novemixth

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    165
    1
    อ้าวหรอครับ ต้องสั่ง DLC หรอนี่..... กํา ไม่เหมือน BrotherHood สะงั้นละกําจริงๆ
    แต่ตัวละครกัปตัน ผมเห็นเป็น DLC นี่ก๊าบ T-T

ubi id : neotemlpars

เจอฆ่าผมง่ายครับ ฮาๆ ตัวละครผมจะกระตุกๆๆ 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neo106 : 28th December 2011 เมื่อ 10:17

กล่าวขอบคุณ
    16
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neo106 อ่านกระทู้
    อ้าวหรอครับ ต้องสั่ง DLC หรอนี่..... กํา ไม่เหมือน BrotherHood สะงั้นละกําจริงๆ
    แต่ตัวละครกัปตัน ผมเห็นเป็น DLC นี่ก๊าบ T-T

ubi id : neotemlpars

เจอฆ่าผมง่ายครับ ฮาๆ ตัวละครผมจะกระตุกๆๆ 555+
    เอ่อใช้ผมเบลอๆเมื่อคืนดึกมาก กัปตันก็ DLC นิ -*-

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,836
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    หมอ ตัวตลก ไน คูซาเดอร์ เจ๊โนตม ไม่ใช่DLC ซื้อเอาในเกม 40 uplay point
    DLC กลาดิเอเตอร์ กัปตัน ช ญ Eหอก

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    1
    ซื้ออยู่ไหนทำไมหาไม่เห็น -*-

กล่าวขอบคุณ
    165
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    หมอ ตัวตลก ไน คูซาเดอร์ เจ๊โนตม ไม่ใช่DLC ซื้อเอาในเกม 40 uplay point
    DLC กลาดิเอเตอร์ กัปตัน ช ญ Eหอก
    ผมซื้อหมดแล้วมะเห็นขึ้นเลย T-T

บัคเยอะจริงภาคนี้ - - ไอ Desmond jounry 5 เล่นไปก็มะขึ้น Achievements

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    อ๊ะๆๆ ถ้าคำถามแรก ancestor character เลยครับ

อีกคำถามเป็น dlc ครับ ต้องซื้อ 3.99 E(euro)

แล้วก็... ลงทะเบียนตามลายเซ็นด้วยเน่อ

กล่าวขอบคุณ
    16
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackylucky อ่านกระทู้
    อ๊ะๆๆ ถ้าคำถามแรก ancestor character เลยครับ

อีกคำถามเป็น dlc ครับ ต้องซื้อ 3.99 E(euro)

แล้วก็... ลงทะเบียนตามลายเซ็นด้วยเน่อ
    DLC สั่งยังไงในไทยรึ?

กล่าวขอบคุณ
    165
    1

ตามภาพเลยครับ ที่ผมหมายถึงงะ อันที่มันมะมีขึ้นให้เลือกงะ - - ทําไมกัน

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,836
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ในภาพนั้นไม่ใช่DLC ซื้อ เอา 40U ก็ได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    165
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    ในภาพนั้นไม่ใช่DLC ซื้อ เอา 40U ก็ได้แล้ว
    ผมซื้อทุกอันแล้วงะ ของ Uplay งะ ไม่เห็นจะมีขึ้นเลยครับ