ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Less is more
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    Blog Entries
    1

Exclamation ถาม Assassin's Creed Revelations สําหรับคนที่เล่นมัลติ

คือผมลองเข้าไปเล่นดูแว้ว มีบางตัวที่มันกดเล่นไม่ได้อะครับ

เช่น หมอ ตัวตลก ไนท์ บราๆ......

เราจะทําไงถึงจะได้ตัวพวกนั้นมาอะครับ

( อีกคําถามครับ ผมเห็นตัวละครที่นอกจากนี้มันยังมีอีก เป็น ตัวละครกัปตัน ทั้ง ญ และ ช ซึ่งมันมะมีที่ให้เลือกอะครับ )

Even younger...!
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 306
    1
    หมอ ตัวตลก ไนท์ ต้องสั่ง Ancestors DLC เพิ่มน่ะครับ (ส่วนสั่งในไทยที่ไหนผมก็ไม่รู้ -*-)
    กัปตัน ญ ช นั้นคือพอเลเวลเรามากๆแล้วเราสามารถแต่งชุดให้กับตัวละครที่เราชอบเล่นได้ครับ แต่ละเวลก็ปลดล็อคต่างกันออกไป

ปล. แอดกันมาได้นะครับจะได้เล่นกันเยอะๆ ubi id: novemixth

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    164
    1
    อ้าวหรอครับ ต้องสั่ง DLC หรอนี่..... กํา ไม่เหมือน BrotherHood สะงั้นละกําจริงๆ
    แต่ตัวละครกัปตัน ผมเห็นเป็น DLC นี่ก๊าบ T-T

ubi id : neotemlpars

เจอฆ่าผมง่ายครับ ฮาๆ ตัวละครผมจะกระตุกๆๆ 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neo106 : 28th December 2011 เมื่อ 10:17

กล่าวขอบคุณ
    17
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neo106 อ่านกระทู้
    อ้าวหรอครับ ต้องสั่ง DLC หรอนี่..... กํา ไม่เหมือน BrotherHood สะงั้นละกําจริงๆ
    แต่ตัวละครกัปตัน ผมเห็นเป็น DLC นี่ก๊าบ T-T

ubi id : neotemlpars

เจอฆ่าผมง่ายครับ ฮาๆ ตัวละครผมจะกระตุกๆๆ 555+
    เอ่อใช้ผมเบลอๆเมื่อคืนดึกมาก กัปตันก็ DLC นิ -*-

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    หมอ ตัวตลก ไน คูซาเดอร์ เจ๊โนตม ไม่ใช่DLC ซื้อเอาในเกม 40 uplay point
    DLC กลาดิเอเตอร์ กัปตัน ช ญ Eหอก

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    1
    ซื้ออยู่ไหนทำไมหาไม่เห็น -*-

กล่าวขอบคุณ
    164
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    หมอ ตัวตลก ไน คูซาเดอร์ เจ๊โนตม ไม่ใช่DLC ซื้อเอาในเกม 40 uplay point
    DLC กลาดิเอเตอร์ กัปตัน ช ญ Eหอก
    ผมซื้อหมดแล้วมะเห็นขึ้นเลย T-T

บัคเยอะจริงภาคนี้ - - ไอ Desmond jounry 5 เล่นไปก็มะขึ้น Achievements

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    อ๊ะๆๆ ถ้าคำถามแรก ancestor character เลยครับ

อีกคำถามเป็น dlc ครับ ต้องซื้อ 3.99 E(euro)

แล้วก็... ลงทะเบียนตามลายเซ็นด้วยเน่อ

กล่าวขอบคุณ
    17
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackylucky อ่านกระทู้
    อ๊ะๆๆ ถ้าคำถามแรก ancestor character เลยครับ

อีกคำถามเป็น dlc ครับ ต้องซื้อ 3.99 E(euro)

แล้วก็... ลงทะเบียนตามลายเซ็นด้วยเน่อ
    DLC สั่งยังไงในไทยรึ?

กล่าวขอบคุณ
    164
    1

ตามภาพเลยครับ ที่ผมหมายถึงงะ อันที่มันมะมีขึ้นให้เลือกงะ - - ทําไมกัน

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ในภาพนั้นไม่ใช่DLC ซื้อ เอา 40U ก็ได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    164
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    ในภาพนั้นไม่ใช่DLC ซื้อ เอา 40U ก็ได้แล้ว
    ผมซื้อทุกอันแล้วงะ ของ Uplay งะ ไม่เห็นจะมีขึ้นเลยครับ