ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Hamsterball [Game House]

สมาชิกเต็มตัว
    Thailand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    Blog Entries
    1

Hamsterball [Game House]

Hamsterball [Game House]

[ PC Game ] Hamster Ball
    คงไม่ต้องอธิบายอะไรมากน่ะครับมันเป็นเกม บังคับลูกบอล คือเราเป็นหนูที่อยู่ในบอล แล้วเราต้องบังคับให้ดี ต้องไปให้ถึงเส้นชัยนะครับ โดยที่ มีเวลาจำกัด !!
    เสป็คเครื่องคงไม่ต้องบอกใช้มั้ยครับเล่นได้ทุกเครื่อง

ดาวน์โหลด
    Hamsterball Click...

PASS : Nutszkojirozz@JKG

วิธีการลง ไม่มากแตกไฟล์เล่นได้เลยนะครับ

ถ้าหากไฟล์เสียผมลง Recovery Record ไว้แล้ว กดAlt+R ซ่อมไฟล์เอาเองนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nutszkojirozz : 20th July 2011 เมื่อ 21:14
    ว่างๆก็แวะเยี่ยมกันหน่อยนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    พยายามเข้าเพื่อน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เกมส์ในตำนาน มันมากครับ ขอโหลดไปเล่นละกันนะครับ