ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: . :: "Hitman: Profession" :: .

You know nothing
    กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,715

. :: "Hitman: Profession" :: .

. :: Hitman : Profession :: .

ยังไม่ทันที่ Hitman: Absolution ผลงานภาคใหม่ของสุดยอดนักฆ่าหัวโล้นรหัส 47 ซึ่งทีมงาน IO Interactive เป็นผู้พัฒนาจะออกวางจำหน่าย
    แต่ทาง Square Enix ก็ได้ขอยื่นจดทะเบียนเครื่องหมายการค้าใหม่ของ Hitman ภายในยุโรป ในชื่อ "Hitman: Profession" อีกแล้วครับ ทางเราก็ยังไม่ทราบว่าทาง SQEN มีแผนจะนำชื่อนี้ไปใช้ทำอะไร

(จดเผื่อไว้ก่อนเพื่อ ป้องกันคนนำชื่อนี้ไปใช้, DLC, มีแผนสร้างภาคต่อ, ต้องการสร้าง Hitman ภาคใหม่ที่แตกแขนงการเล่นไปจากของเดิม ฯลฯ) ก็ได้แต่รอกันต่อไปครับว่า ทาง SQEN
    จะเปิดตัว Hitman: Profession ในรูปแบบใด และอลังการแค่ไหน...

ตอนนี้ก็ดู Trailer ของ Hitman: Absolution (ที่เกือบฉีกแนวออกไปจากเดิมจนเป็นบู๊ล้างผลาญ) ไปกันก่อนแล้วกันนะครับ โดยเกมจะวางจำหน่ายในปี 2012 บน PC, Xbox 360 และ PlayStation 3 ครับ

. :: VEDIO :: .

Credit :Play.co.th
    By : EZIO @ Gamer Unleashed [TH]

ขอบคุณที่ติดตามข่าวสารครับ

Oh Sleeping Starss!!
    ห้วงลึกของจิตใจ,ทะเลแห่งความสับสน
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    Hitman: Absolution น่าเล่นมากกกก จะว่าไปนี้ พี่แกแอบเทพเลยนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    988
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    อยากเล่น hitman สุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1
    ผมว่ายังคงแนวลอบฆ่าเหมือนเดิม ยังไม่ออกยิงแหลกเหมือนmaxpanye (ทั้งนี้ทั้งนั้น ต้องดูgameplay)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ผมรออยู่่่ ออกปีใหม่จะร้องไห้อะ !

กล่าวขอบคุณ
    249
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,259
    ผมเล่นตั้งแต่ภาค 3 เป็นเกมที่ฮามาก แต่ภาคนี้ดูท่าว่าจะมันส์

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เกมส์โปรดเลยคับ

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 750
    เมื่อไหร่จะมานะ อยากเล่นจริงๆ

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    ที่เค้าซื้อ Unreal ไปเเน่ๆเลย

::twisted Metal::
    กล่าวขอบคุณ
    1,650
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ชอบ ซีรี่ย์ นี้ มากเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ในตัวอย่าง พี่แกเทพมากอ่ะ

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    IO Interactive กับ Square Enix เข้าเน้นผลงานและคุณภาพจริงๆ Hitman ภาคนี้มาไม่เกรงใจเลยทีเดียว *0*

eidos ค่ายนี้เน้นผลงาน จนผมติดใจทีเดียวเชียว *0*

เกมส์นี้เป็นตัวของตัวเองดี ต้องชมเข้าไว้ *0*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Msguzs : 31st December 2011 เมื่อ 17:32
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย