ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,666
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027

จระเข้แบบนี้ มันของจริงหรือป่าว ใหญ่เหลือเกิน

ซ้ำขออภัยนะครับ ผมไม่รู้จริงๆผมไม่เคยเห็น คริบแบบนี้ ครับ

เครดิต http://www.youtube.com/watch?v=P4bThJVR1Ls

ผมไม่คิดว่า ตัดต่อนะ แต่อาจจะมุมกล้อง หรือ ของจริง ไม่รู้ แต่มันใหญ่จังเลย ใหญ่เกิน
    ลายเซ็นฮาและ ดูแล้วอารมณ์ดี

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 477
    มุมกล้องอ่ะแหละครับ !!!

กล่าวขอบคุณ
    1,147
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    มุมกล้อง 555
    ทำดีเป็นล้านครั้ง ไม่อาจลบล้างความผิดเพียงครั้งเดียว

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    มีจริงครับ
    MY CENTER ^

กล่าวขอบคุณ
    3,196
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    มันใหญ่อยู่ครับ แต่มุมกล้องมันเลยดูใหญ่เวอร์

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    ดูจาก ที่มันอยุ่บนรถอะไร และการที่เอาอะไรมาง้างปากมันไว้ ตัวนี้ไม่ใช่เล็กๆ
    ถ้าตัวขนาดใหญ่ทั่วๆไป เขาจะใช้อะไรมัดปากเท่านั้น แต่นี้ใช้เชือกผุกปากช่วยง้าง และเอาอะไรมาค้ำปากไม่ให้มันหุบ เป็นวิธีสำหรับจระเข้ที่ตัวใหญ่มากๆ หรือเอาอะไรมามัดก็เอาไม่อยุครับ
    และมันอยุ่บนรถบรรทุกดูจากด้านหน้า น่าจะเป็น 8ล้อ ตัวยาวพอๆกะรถ กว้างเกือบเต็มคัน ตัวนี้ใหญ่จริงครับ แต่ตัวจริงจะเล็กกว่านี้ประมาณ 5% เนื่องจากกล้องที่ถ่ายใกล้

และตามข่าวไม่รุ้จริงไหม เห็นว่าเป็น โคซูซัส ไรนี่แหละ อายุ 4 ปี ตามข้อมูลก็เป็นตัวที่ยังไม่โตเต็มวัย เป็นจระเข้ยุคไดโนเสา และหลังจากนั้นมันก็ตาย เพราะอะไรไม่รุ้ข่าวไม่ได้บอก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย One2T : 28th December 2011 เมื่อ 22:39

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    ตอนแรกนึกว่าโคตรใหญ่ที่ไหนได้

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,160
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    กินได้ทั้งหมู่บ้าน

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ One2T อ่านกระทู้
    ดูจาก ที่มันอยุ่บนรถอะไร และการที่เอาอะไรมาง้างปากมันไว้ ตัวนี้ไม่ใช่เล็กๆ
    ถ้าตัวขนาดใหญ่ทั่วๆไป เขาจะใช้อะไรมัดปากเท่านั้น แต่นี้ใช้เชือกผุกปากช่วยง้าง และเอาอะไรมาค้ำปากไม่ให้มันหุบ เป็นวิธีสำหรับจระเข้ที่ตัวใหญ่มากๆ หรือเอาอะไรมามัดก็เอาไม่อยุครับ
    และมันอยุ่บนรถบรรทุกดูจากด้านหน้า น่าจะเป็น 8ล้อ ตัวยาวพอๆกะรถ กว้างเกือบเต็มคัน ตัวนี้ใหญ่จริงครับ แต่ตัวจริงจะเล็กกว่านี้ประมาณ 5% เนื่องจากกล้องที่ถ่ายใกล้

และตามข่าวไม่รุ้จริงไหม เห็นว่าเป็น โคซูซัส ไรนี่แหละ อายุ 4 ปี ตามข้อมูลก็เป็นตัวที่ยังไม่โตเต็มวัย เป็นจระเข้ยุคไดโนเสา และหลังจากนั้นมันก็ตาย เพราะอะไรไม่รุ้ข่าวไม่ได้บอก
    เพราะ ........... คน
    SUCK JKG !!!!