ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,665
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027

จระเข้แบบนี้ มันของจริงหรือป่าว ใหญ่เหลือเกิน

ซ้ำขออภัยนะครับ ผมไม่รู้จริงๆผมไม่เคยเห็น คริบแบบนี้ ครับ

เครดิต http://www.youtube.com/watch?v=P4bThJVR1Ls

ผมไม่คิดว่า ตัดต่อนะ แต่อาจจะมุมกล้อง หรือ ของจริง ไม่รู้ แต่มันใหญ่จังเลย ใหญ่เกิน
    ลายเซ็นฮาและ ดูแล้วอารมณ์ดี

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 477
    มุมกล้องอ่ะแหละครับ !!!

กล่าวขอบคุณ
    1,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    มุมกล้อง 555
    ทำดีเป็นล้านครั้ง ไม่อาจลบล้างความผิดเพียงครั้งเดียว

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    มีจริงครับ
    MY CENTER ^

กล่าวขอบคุณ
    3,196
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    มันใหญ่อยู่ครับ แต่มุมกล้องมันเลยดูใหญ่เวอร์

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    ดูจาก ที่มันอยุ่บนรถอะไร และการที่เอาอะไรมาง้างปากมันไว้ ตัวนี้ไม่ใช่เล็กๆ
    ถ้าตัวขนาดใหญ่ทั่วๆไป เขาจะใช้อะไรมัดปากเท่านั้น แต่นี้ใช้เชือกผุกปากช่วยง้าง และเอาอะไรมาค้ำปากไม่ให้มันหุบ เป็นวิธีสำหรับจระเข้ที่ตัวใหญ่มากๆ หรือเอาอะไรมามัดก็เอาไม่อยุครับ
    และมันอยุ่บนรถบรรทุกดูจากด้านหน้า น่าจะเป็น 8ล้อ ตัวยาวพอๆกะรถ กว้างเกือบเต็มคัน ตัวนี้ใหญ่จริงครับ แต่ตัวจริงจะเล็กกว่านี้ประมาณ 5% เนื่องจากกล้องที่ถ่ายใกล้

และตามข่าวไม่รุ้จริงไหม เห็นว่าเป็น โคซูซัส ไรนี่แหละ อายุ 4 ปี ตามข้อมูลก็เป็นตัวที่ยังไม่โตเต็มวัย เป็นจระเข้ยุคไดโนเสา และหลังจากนั้นมันก็ตาย เพราะอะไรไม่รุ้ข่าวไม่ได้บอก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย One2T : 28th December 2011 เมื่อ 22:39

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    ตอนแรกนึกว่าโคตรใหญ่ที่ไหนได้

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    กินได้ทั้งหมู่บ้าน

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ One2T อ่านกระทู้
    ดูจาก ที่มันอยุ่บนรถอะไร และการที่เอาอะไรมาง้างปากมันไว้ ตัวนี้ไม่ใช่เล็กๆ
    ถ้าตัวขนาดใหญ่ทั่วๆไป เขาจะใช้อะไรมัดปากเท่านั้น แต่นี้ใช้เชือกผุกปากช่วยง้าง และเอาอะไรมาค้ำปากไม่ให้มันหุบ เป็นวิธีสำหรับจระเข้ที่ตัวใหญ่มากๆ หรือเอาอะไรมามัดก็เอาไม่อยุครับ
    และมันอยุ่บนรถบรรทุกดูจากด้านหน้า น่าจะเป็น 8ล้อ ตัวยาวพอๆกะรถ กว้างเกือบเต็มคัน ตัวนี้ใหญ่จริงครับ แต่ตัวจริงจะเล็กกว่านี้ประมาณ 5% เนื่องจากกล้องที่ถ่ายใกล้

และตามข่าวไม่รุ้จริงไหม เห็นว่าเป็น โคซูซัส ไรนี่แหละ อายุ 4 ปี ตามข้อมูลก็เป็นตัวที่ยังไม่โตเต็มวัย เป็นจระเข้ยุคไดโนเสา และหลังจากนั้นมันก็ตาย เพราะอะไรไม่รุ้ข่าวไม่ได้บอก
    เพราะ ........... คน
    SUCK JKG !!!!