ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Queen of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน ลงโฆษณา ขายแผ่นเกมส์ PC ราคาถูก เพิ่มไลค์, ไลค์ฟรี, เพิ่มวิว, เพิ่มยอดคนดู, เพิ่ม Follow 21millionaire , ธุรกิจออนไลน์ RF-Steam | Rising Force Online
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Play War Inc ระเบิดความมันส์ กองกำลังยิงไม่ยั้ง Seed Game Shop ขาย แอพ หนัง เกมส์ เพลง ถูกลิขสิทธิ์ Thai Easy VPS WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Download ฟรี Heroes of Midwar

การผจญภัยครั้งใหม่ของเหล่านักรบในดินแดนมังกร

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    957
    ได้รับคำขอบคุณ: 49

ปัญหา microsoft visual c++ runtime library runtime error r6002

ศูนย์รวมดาวน์โหลดเกมฟรี Download Game PC Free เกมออนไลน์
    พอเปิดคอมมาแล้วใช้งานได้สักพักนึง มันขึ้นประมาณว่า microsoft visual c++ runtime library runtime error r6002 C:\Program Files\Common Files\Java\Java Update\jusched.exe นี่ล่ะครับ สาเหตุเกิดจากอะไร มีวิธีแก้อย่างไรครับ

นี่ครับรูป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bossun : 20th July 2011 เมื่อ 21:53

TTM Resistant Comdr.
    Mahoukakumayouri Technology Airforce Military
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,111
    Blog Entries
    2
    ลองเอาตัวนี้ลงนะครับ

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=4643

ถ้ายังไม่หายเอา JAVA ไปลงใหม่ด้วย

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    957
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    จะลองดูนะครับ ขอบคุณครับ ^^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แจ่มครับๆ ต้องลอง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bossun อ่านกระทู้
    พอเปิดคอมมาแล้วใช้งานได้สักพักนึง มันขึ้นประมาณว่า microsoft visual c++ runtime library runtime error r6002 C:\Program Files\Common Files\Java\Java Update\jusched.exe นี่ล่ะครับ สาเหตุเกิดจากอะไร มีวิธีแก้อย่างไรครับ

นี่ครับรูป
    ผมก็เป็นครับพี่จะลองดูครับขอตัวจาวาด้วยดิครับโปรแกรมเผื่อลงไหม่

- [ The Gang No.99 ] -
    ใช่สิก็กูมันแก่เเล้ว Y___Y
    กล่าวขอบคุณ
    1,891
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,831
    ลง Visual C++2008 และ 2010 ดู ส่วน Java ก็อัพเดทใหม่ไปเลยก็ได้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แอร๊ยย
    โรงเรียนอนุบาลที่ไหนสักแห่ง
    กล่าวขอบคุณ
    1,177
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,535
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paripari อ่านกระทู้
    ลง Visual C++2008 และ 2010 ดู ส่วน Java ก็อัพเดทใหม่ไปเลยก็ได้
    เดี๋ยวก็เหมือนกระทู้ก่อน ลงเสร็จแล้วก็เหมือนเดิม = ='

Tadaima

- [ The Gang No.99 ] -
    ใช่สิก็กูมันแก่เเล้ว Y___Y
    กล่าวขอบคุณ
    1,891
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,831
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    เดี๋ยวก็เหมือนกระทู้ก่อน ลงเสร็จแล้วก็เหมือนเดิม = ='
    555+นั่นมันก็แล้วแต่บุคคลและการกระทำนะจ๊ะ 555+
    ปล.เออ...พูดดีมีเหตุผล +1000 ไปเลย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    623
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    ไม่ได้ผลครับ

กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ผมเป็นแบบนี้อะคับ มันบอก Program D:\Mount&Blade With Fire and Sword\md_wfas.exe
    แบบนี่ละคับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    มันเป็นเฉพาะเกม นี่Mount&Blade With Fire and Sword เกมเดียวคับเกมอื่นเล่นได้หมดเลยคับ งงจัง

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    ผมเล่น BornToFire ก็เป็นไม่รู้ว่าเป็นอะไร

บ้าหน่า 555