ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Everything Gonna be OK
    กล่าวขอบคุณ
    7,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 172

ขอถามเกี่ยวกับ Joker ใน Batman Arkham City หน่อยครับ

คือว่าผมสงสัยทำไม Joker ตายแล้วทุกคนต้องช็อกด้วยอ่ะครับ? Joker มีความสำคัญอะไรขนาดนั้นอ่ะครับ...?

^ ^"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย krillsuskriss : 30th December 2011 เมื่อ 12:08

กล่าวขอบคุณ
    7,125
    ดันหน่อยครับ

^ ^" หายหมด

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    ประมาณว่าไม่มีใครคิดว่าโจ๊กเกอร์จะตายนะครับ เป็นเสมือนราชาของเหล่าอาชญากร แถมสู้กับแบทแมนใครๆก็คิดว่าไงๆก็ไม่ตายแน่

โจ๊กเกอร์เองก็รอดตายมาหลายครั้ง(ในคอมมิคโดนยิงกลางกระบาลยังไม่ตายเลย)

ประมาณนั้นแหละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RlucksN : 30th December 2011 เมื่อ 19:31

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RlucksN อ่านกระทู้
    ประมาณว่าไม่มีใครคิดว่าโจ๊กเกอร์จะตายนะครับ เป็นเสมือนราชาของเหล่าอาชญากร แถมสู้กับแบทแมนใครๆก็คิดว่าไงๆก็ไม่ตายแน่

โจ๊กเกอร์เองก็รอดตายมาหลายครั้ง(ในคอมมิคโดนยิงกลางกระบาลยังไม่ตายเลย)

ประมาณนั้นแหละ
    อ๋ออ ขอบคุณคร๊าบบบ

^ ^