ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076

Angry หวยกินตังเลียบเลย

ผม ซื้อ 62 26 บน ล่าง 50---- 55 บนล่าง 50 ไม่เข้าเลย T_T

?
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,182
    ผมก็ถูก ถูก เเดก

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,666
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ห --- หายนะ
    ว --- วอดวาย
    ย --- ย่อยยับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9,415
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    402 งวดนี้เลขรถผมแต่ผมไม่ได้ซื้อ TT

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,333
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    ดีนะ ผมไม่เล่น ผมไม่เคยซื้อเลย

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,357
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,557
    ตั้งแต่เกิดมา ซื้อล็อตเตอรี่ไม่ถึง 10 ใบ - -*

ลองคำนวณความน่าจะเป็นที่จะถูกรางวัล มันน้อยมากๆ

เลขท้าย 2 ตัวคือรางวัลถูกง่ายที่สุด โอกาสถูกก็ 1 ใน 100 ละ - -*
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    ไม่ค่อยเล่นเท่าไรครับ ยิ่งเวลาที่เค้ามีเลขเด็ดๆอะไรมานะ...เบื่อ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,515
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    โอกาสถูกหวย

พูดถึงหวยฉันเคยซื้อไว้ใบหนึ่ง
    แต่พอถึงวันออกบอกเลขหมาย
    ก็ถูกกินอย่างว่าไม่ใกล้กราย
    จึงเก็บไว้ตรวจทุกงวดชวดเรื่อยมา
    หวยใบนั้นฉันตรวจมาเรื่อย ๆ
    จนใบเปื่อยยับยี่ไม่มีท่า
    ไม่เคยตรงเลยสักงวดที่ตรวจมา
    ตรวจจนเพื่อนกล่าวหาบ้าหรือไง
    ฉันแย้งเพื่อนอย่านะถ้าฉันถูก
    ฉันจะชวนลูก ๆ และสหาย
    ไปเลี้ยงกินโต๊ะใหญ่ได้สบาย
    เพื่อนหัวเราะชอบใจเงินไหนมา
    ฉันบอกว่าเงินที่เก็บไว้ไม่ได้ซื้อ
    ลองคิดดูทีหรือมากมายหนา
    งวดละแปดสิบบาทหนึ่งปีนา
    เป็นอัตราสองพันประมาณการ
    นี่สามปีมิหกพันกันแล้วหรือ
    นี่ก็ถือว่าเลี้ยงได้หลายฉัน
    เพื่อนหัวเราะว่าเออจริงจริงเหมือนกัน
    บอกว่ามันจะเอาบ้างแบบอย่างเรา
    อันว่าหวยนี้มันถูกยากจริงหนอ
    ฉันจะขอบอกโอกาสถูกไว้ไม่ให้เขลา
    หวยใบหนึ่งมีโอกาสถูกก็ราวราว
    .014168 เท่านั้นนะจะบอกบุญ
    อีกทั้งยังต้องสู้เสียรู้สึก
    เมื่อเรานึกอยากจะได้เอาใบนู้น
    คนขายบอกเก้าสิบห้าบ้าหรือคุณ
    ต้องเจือจุนราคาเพิ่มเติมอีกที
    กำลังกินข้าวอยู่ผู้มาขาย
    ว่าเอาโชคมาให้ท่านจนถึงที่
    ด้วยรำคาญจึงถามไปเป็นพิธี
    ว่าน้องพี่ขายใบละกี่บาทกัน
    เขาว่าเก้าสิบห้าบ้างว่าร้อย
    ฉันว่ามีเงินน้อยนะอย่ากระนั้น
    แปดสิบได้ไหมเอาเลขมาดูกัน
    เขายืนยันไม่ไค้ครับรับมาเกิน
    พวกยี่ปั๊วตัวดีที่เอาเปรียบ
    ราคาเทียบพิมพ์ไว้ใช่ผิวเผิน
    ยังมาขายแพงกว่าน่าเกลียดเกิน
    ผมเลยเมินไม่ซื้อมันแต่นั้นมา

ประมุข งามละเมียด

จาก http://www.thaipoet.net/index.php?la...=53&No=1225962

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: