ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

ช่วยทีครับเรื่อง oc การดจอ

พอดีผมใช้โปรเเกรม MSI Afterburner 2.10 อะครับ oc การด gtx 280 อะครับ oc core clock ไป 700 <จาก 600>ละก็ shader 1506 <จาก 1296> เเต่ใน GPU-z มันวิ่ง [IMG]http://www.tempf.com/getfile.php?id=...=4efd9d174dfeb[/IMG] เวลาเล่นเกมกระตุกกว่าเดิมอีกมีวิธีเเก้มั้ยอะครับ หรือมันพังเเล้ว

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    ตอนไมไ่ด้ทำอะไร หรือ idle มันจะลด clock auto ครับ ยกเว้นตอนเล่นเกมส์เท่านั้นที่มันจะ full load

มันเป็นโหมดประหยัดไฟให้กับ VGA รุ่นปานกลาง-สูงครับ
    Trying not to feel the same

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    ตอนไมไ่ด้ทำอะไร หรือ idle มันจะลด clock auto ครับ ยกเว้นตอนเล่นเกมส์เท่านั้นที่มันจะ full load

มันเป็นโหมดประหยัดไฟให้กับ VGA รุ่นปานกลาง-สูงครับ
    ขอตามน้ำแบบเนียนๆเลยคับ อิอิ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับตอนเเรกนึกว่าเเม้งพังเเล้ว ตกใจหมดเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    ผมใช้แต่ Riva อ่ะ