ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 272

แนะนำทีครับ หาเกมส์แข่งรถ?

สวัสดีครับ ผมเช่นเคย เหอะๆ

คือช่วงนี้เล่น assassin's creed revelations (เกือบ) เต็มคราบแล้ว เลยอยากจะหาเกมส์ฆ่าเวลารอภาค 3 ปีหน้าหน่ะครับ(ถึงความหวังลง pc จะน้อยยิ่งนัก)

เลยอยากจะขอให้ชาว joker แนะนำเกมส์แนว racing (แข่งรถ) มันส์ๆที่ชอบเล่นกันน่ะครับ

ผมเคยเล่น dirt series มาแล้ว กับ need for speed underground 2 ครับ

สเป็คคอมผม

CPU : intel core i3 380M 2.53 GHz
    VGA : AMD Redeon HD 6470M
    HDD 80 GB
    Ram : 4 GB (ไม่ได้เปิดอะไร อยู่หน้า desktop แรมวิ่งประมาณ 45-55%)
    Operating System(OS) windows 7 64 bit

ขอบคุณครับ

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    ลองหาภาค Series Need for speed มาเล่นให้หมดครับ สนุกดี แนะนำได้แค่นี่แหละ ส่วนที่บอกว่า RAM 4 GB วิ่ง 45-55% อ่ะครับ ลองปิด processer ที่ไม่จำเป็นดูครับ อาจจะช่วยได้ไม่มากก็น้อย
    BEGONE THOTTTTTTTT

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,622
    ได้รับคำขอบคุณ: 233
    nfs carbon คับ อ่อ nfs most wanted ด้วยน่ะ มันทั้ง2ภาคเลย ช่วงหลังๆตระกูล nfs ออกมายังไงก็ไม่รู้ ไม่ค่อยจะน่าเล่นสักเท่าไหร่