ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1

ที่ร้านมี EX-HDD ที่ลงเกมมั้ยครับ? (PS3)

สอบถามพร้อมราคาด้วยครับ 500, 1t , 2t

แล้วพวกเกมแผ่นแท้ยังเหลืออยู่รึเปล่าครับ

ที่ร้านมีชุด Move ของ ps3 ขายมั้ยครับ

ขอบคุณครับผม
    THIS IS SEMPITERNAL!

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    มีเกมทุกเกมของ PS3 ครับ แต่ทางร้านไม่ได้ขายพร้อมกับ HDD มีเฉพาะบริการลงเกมให้เท่านั้นครับ (เกมละ 50 บาท) แผ่นแท้ของ PS3 ที่ร้านนำเข้ามาเฉพาะที่มีการสั่งซื้อครับ ราคาของชุด Move ของ PS3 3,500 บาทครับ (กล้อง, Move, เกมแผ่นแท้ 1 แผ่น)
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: