ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    Blog Entries
    1

Wink ปีใหม่นี้"คุณทำอะไรให้พ่อแม่ชื่นใจแล้วหรือยัง"?

สำหรับผม ผมคิดว่าผมจะกลับกรุงเทพหลังจากทำงานเสร็จแล้วไปกราบเท้าท่านที่เลี้ยงดูผมมาตั้งแต่เด็กๆ เพราะท่านเล่าว่าตอนเด็กผมแสบมาก ตอนนั้นผมฟังท่านเล่าประมาณผมอายุ13ขวบ ซึ่งท่านบอกว่าตอนเด็กผมประมาณ3-4ขวบ กำลังซน(มากๆ) เช่น ทำตัวเป็นอุลตร้าแมน แล้วไปเตะหม้อข้าวเพื่อช่วยเหลือชาวบ้าน(ชาวบ้านนี้คิดเอาเอง+ส่วนหม้อข้าวผมให้มันเป็นปีศาจ) ผมเตะจนตัวหม้อข้าวร้าวแล้วเหมือนจะแตก และความแสบของผมมันทำให้ หม้อข้าวใช้การไม่ได้(แสบจริงๆตู)
    ซึ่งผมคิดว่าการที่ผมได้มีโอกาสเจอหน้าท่านทั้ง2แล้วผมกะไว้ว่าจะพาพวกท่านไปดูหลินปิงสักครั้งเพราะท่านอยากไปดูมากๆ แต่ผมยุ่งจนไม่มีเวลา ซึ่งพอผมคิดว่าไปดูหลินปิงเสร็จ ก็จะพาไปกินร้านอาหารหรูๆ และอาหารมีคุณภาพ+อร่อย ให้ท่านทั้ง2ชื่นใจ และพอตอนเย็นผมก็จะพาท่านไปดูวิวที่ริมทะเลและจองห้องที่โรงแรมริมทะเล ให้ท่านได้พักผ่อนอย่างเต็มที่......

ทั้งหมดนี้คือสิ่งที่ผมอยากทำให้พวกท่านภูมิใจ แล้ว"พวกคุณละทำอะไรให้ผู้ให้กำเนิดเราแล้วหรือยัง"

ใครชอบกดLike,Thankได้นะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    1
    ยังเลย ตั้งแต่เกิด - -

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,399
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~RIP~ อ่านกระทู้
    ยังเลย ตั้งแต่เกิด - -
    ทำตอนนี้ก็ยังไม่สายนะครับ ก่อนที่ท่านจะจากเราไป รีบทำตอนที่ยังมีโอกาสครับเชื่อผม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    ให้ตังแม่ไปเที่ยวกับเพื่อนๆแม่ครับ
    แล้วผมก็ขอตังแม่อีกทึนึงไปเลี้ยงสาว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,665
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027
    ผมซื้อกระเช้าผลไม้ ให้คุณแม่ ครับ แล้วก็ แม่ของแฟนผมด้วย ที่กด Thank เพราะ รูปในลายเซ็นของ จขกท. นะเนี้ย ฮาซะไม่มี
    ลายเซ็นฮาและ ดูแล้วอารมณ์ดี

กล่าวขอบคุณ
    1,399
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LoVEGothic อ่านกระทู้
    ให้ตังแม่ไปเที่ยวกับเพื่อนๆแม่ครับ
    แล้วผมก็ขอตังแม่อีกทึนึงไปเลี้ยงสาว
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ devilparm อ่านกระทู้
    ผมซื้อกระเช้าผลไม้ ให้คุณแม่ ครับ แล้วก็ แม่ของแฟนผมด้วย ที่กด Thank เพราะ รูปในลายเซ็นของ จขกท. นะเนี้ย ฮาซะไม่มี
    ขอบคุณครับ

o<-<
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 888
    ผมก็ช่วยแม่ทำงานตามสเต็ปชีวิตผมอ่ะนะครับ
    ขายของหาเงินมาจ่ายค่าเทอมเอง

เมื่อก่อนก็ เคยทำให้คนในครอบครัว"ขายหน้า"อย่างแรง
    และอะไรหลายๆอย่าง

ปิดท้ายขอแปะเพลงนี้ซักหน่อย