ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ลง Diablo ll : Lord of Destruction แล้วขึ้นแบบนี้ครับ T T

ก่อนลง LOD ผมก็ลงภาค 2 ปกติก่อน
    ตอนนั้นยังเล่นได้นะครับ (ปรับการ์จอเป็น 2D ในหน้า VDO Test เลยเล่นได้)

พอผมลง LOD ปุ๊บ แล้วกดเล่น
    เกมมันก็ขึ้นแบบนี้เลยอะ

ผมหาใน Google เป็นชั่วโมงแล้วอะ ยังหาวิธีแก้ไม่ได้เลย T T

ถ้าจะบอกว่าเป็นที่แคร็ก คงไม่ใช่เพราะตอนแรกผมยังไม่แคร็ก มันก็เป็น พอแคร็ก (ก็อปไฟล์อะไรสักอย่างเนี่ยแหละ ที่เขาบอกว่าให้ก็อป .mpq บางตัวไปใส่ในโฟลเดอร์) มันก็เป็นเหมือนเดิมอีกอะ

ไม่ทราบว่าเป็นอะไรครับ

ถ้าใครช่วยได้ จะเป็นพระคุณมากเลยครับ ^ ^

ปล อยากเล่นมากๆ T T (เบื่อมาก ช่วงนี้)

กล่าวขอบคุณ
    11

^^^^^
    ด้านซ้าย ผมใส่แผ่น Play Disc เข้าไป ส่วน Expansion ผมจำลองไดร์ฟเอาครับ

ก็ยังขึ้นเหมือนเดิมอะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pointfix : 2nd January 2012 เมื่อ 00:05

กล่าวขอบคุณ
    11
    ดูเหมือนว่า ข้ามปีแล้ว ก็ยังไม่มีคนมาตอบนะครับ T T

ลืมบอกอีกอย่างนึง
    ผมลองวินโดว์ใหม่(เพราะอยากเล่นเกมนี้) ไป 4 รอบแล้ว ผลยังเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลงครับ - -'
    และก็ลองเอาไฟล์(Expansion Disc) ยัดลงแผ่นแล้วก็ยังเล่นไม่ได้ครับ

ปล ใครรู้ช่วยตอบหน่อยครับ

ปล 2 คิดว่า ถ้ามีลิงค์โหลดเฉพาะ Expansion Disc จะขอบพระคุณอย่างมากเลยครับ (ว่าจะลองโหลด Expansion Disc ใหม่ แต่หาใน Google ไม่เจอสักที T T)