ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,337

[PC] RHYTHM ZONE + 5 DLC [2011/ENG/FULL][MediaFire] 213MB

Rhythm Zone + 5 DLC

[Year: 2011][PC][English][Developer: Infinite Interactive][Publisher: D3Publisher][213 Mb]
    [Genre: Puzzle, Match 3, RPG, Strategy]

====================================

====================================

Rhythm Zone เป็นเกมดนตรีที่สามารถนำเพลงของเราอัพโหลดลงบนเกมเพือเล่นโดยโนตเเละพื้น หลังจะขึ้นจะขึ้นอยู่กับเพลงนั้นๆผู้เล่นยังสามารถเล่นเเล้วนำเเต้มหรือ Score มาเปรียบเทียบกับผู้เล่นคนอื่นๆได้ใครที่กำลังหาเกมเเนว Guitar heroes ผมเเนะนำเกมนี้เลยครับ Rhythm Zone

Youtube Trailer

System Requirements

Minimum:
    Processor: Pentium IV / Athlon XP 2.0ghz or higher
    Memory: 1GB system ram
    Graphics: Geforce 5 / ATI Radeon X100 / Intel 965 onboard graphics or higher
    DirectX®: DirectX 9.0 or later
    Hard Drive: 550MB space free
    Sound: DirectX 9.0 compatible sound card

Recommended:
    Processor: Intel Core 2 Duo 2.4ghz processor or higher
    Memory: 2GB system ram
    Graphics: Nvidia 7600/ATI x1600 or better
    DirectX®: DirectX 9.0c or later
    Hard Drive: 550MB space free
    Sound: DirectX 9.0c compatible sound card

RECOVERY RECORD 5%

MEDIAFIRE 150MB/PART

PART01 : PART02

กด THANK เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพด้วยนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    น่าเล่นดีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ขอรับไปเล่นนะครับ XD

ชอบเสพเมะและเกมเป็นชีวิตจ
    กล่าวขอบคุณ