ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    Blog Entries
    1

After effect CS5.5 Render .Gif ยังไงหรอครับหาไม่เจอ

คือผมต้่องการ Save ไฟล์

เป็น ไฟล์ภาพเคลื่อนไหว ลงเว็บได้ มันก็คือ Gifสินะ

แต่ มันไม่มีให้Save Gif แต่ตอนผมใช้ CS4มันก็มีนะ

แต่พอเปลี่ยนมาเป็น 5.5 มันหาไม่เจอจริงๆ ยังไงก็ช่วยที่นะครับ

มันเป็นอย่างงี้ หรือ ใครมีนามสกุล Saveลงเว็บ ที่มันดีกว่านี้ก็บอกนะครับ

Silence, My Brother
    Brixton,London,UK
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 511
    Blog Entries
    1
    เซฟเป็นวิดีโอ แล้วเอาไปใส่ในโปรแกรม gif movie gear ครับผม : D