ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: คุณมาเพื่ออะไรบ้าง

ผู้โหวต
4. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • เพื่อดาวน์โหลดเกมส์

1 25.00%
  • เพื่อมาเป็นกำลังใจให้ผู้โพสกระทู้นี้

3 75.00%
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก
    ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    หนองหอย l เมืองเชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    Blog Entries
    1

[Mediafire] Dragon Age Origins [Size 7.87 GB]

Minimum System Requirements : ความต้องการของระบบขั้นต่ำ

ซีพียู : Minimum: Intel Core 2 (or equivalent) running at 1.4 GHz or greater (Vista/7 requires 1.6 GHz or greater), AMD X2 (or equivalent) running at 1.8 GHz or greater
    แรม : 1 GBหรือมากกว่า
    วินโดว์ : Windows XP , Windows 7
    การ์ดจอ : 128 MBหรือมากกว่า
    การ์ดเสียง : Direct X 9.0cหรือมากกว่า
    Hard Disk : 20 GB พื้นที่ว่างในฮาร์ดิส
    Controls : Keyboard controller for Windows
    ติดตั้งใน : AutoRun DVD

1 โฟล์เดอร์ Part ละ 950 MB ขนาด 7.87 GB
    http://www.mediafire.com/file/8mqaaosk2hh2uhw/Dragon_Age_Origins.rar

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

GamehitDownload.Com

Credit : By natchapon665

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอบคุณครับ.....เกมดีต้องช่วยกันดันครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณมากๆเลยนะค่ะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    เดี๋ยวนี้หาโหลดยากนะ ใครยังไม่เคยเล่น แนะนำเลยครับ เกมที่ผมชอบที่สุดตั้งแต่เล่นเกมมาเลย(เฉพาะภาคหนึ่งนะ)

ถ้า จขกท จะหาภาคเสริม หรือพวก DLC มาลงด้วยจะดีมากเลย เพราะผมกำลังแนะนำน้องให้เล่นเกมนี้อยู่

ปล.มาช่วยดัน
    ทำไมใส่รูปไม่ได้
    ลายเซ็นของคุณมีจำนวนบรรทัดมากเกินความจำเป็น กรุณาแก้ไขด้วย (ห้ามเกิน 2 บรรทัด)

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    หนองหอย l เมืองเชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    Blog Entries
    1
    ปล.มาช่วยดัน

Tags for this Thread