ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104

ช่วยหน่ยอครับ T^T

คือว่า ผมมีแฟนคนหนึ่ง ซึ่งคนนี้ผมรักเค้าหมดหัวใจแล้ว

ที่นี้ ผมเปนกังวลเรื่อง ว่า เทอเคยมีอะไรกับคนอื่นหรือป่าว ทำไห้ผมคิดหนักมากคับ

เพื่อนๆ ช่วยผมหน่อยคับ ผมรับได้นะเรื่องนี้ ขอกำลังด้วยคับ T^T (ร้องของจิง)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,697
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,389
    ถ้ารักจนถึงขนาดนี้ๆ ก็กล้าถามไปเลยครับ ผมคบกับแฟนได้ 7 เดือน ถามกันมาแล้วครับ *แต่อย่าไปถามตรงๆ แบบว่า"เธอเคยมีไรกับคนอื่นหรือโดนมายัง" ให้แกล้งถามว่า เธอยังซิงอยู่ปะ 555 ไรงี้ก็ได้ครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นักแปลอนิเมะ
    ค่ายอนิเมะ Akiraz-FS
    กล่าวขอบคุณ
    1,504
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    ตามเรปบนเลยครับ ป.ล. รูปแมวน่ารักน่ะครับ

Translator ประจำค่าย Akiraz-FS

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    มันไม่ได้สำคัญอะไรมากมายหรอกครับ บไอ้เรื่องโดนไม่โดน สำคัญว่า เรากับเขา จะดูแล คำว่า เราได้นานแค่ไหนต่างหาก
    Intel : Core i7 2600k 4.8Ghz. / Nvidia : Gtx 480 Limited Ref Edition.

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    ขอบคุณครับ ทีจิงผมถามแล้ว เทอตอบว่าไม่อะ แต่แฟนเค้าคบกันมา3ปี มันกอเลยเครียด ว่าจะเชื่อได้ไหมอะคับ

แต่่ตอนนี้พอรับได้ละครับ ขอบคุณทุกคนจากใจจริงๆ คับ เนื่องในวันนี้เปนวันดี ขอไห้ทุกคนมีความสุขครับ :")

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ของแบบนี้มันต้องลองเองถึงจะรู้
    รักกันจริงเรื่องแบบนี้ไม่สำคัญหรอก แค่ไม่ยวบพอแล้ว

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    โห นี่ หวังจะเปิดซิงเค้าหรอนี่ !!!
    ก็เชื่อใจกัน ถ้าโกหกก็ จะมีสีหน้าเเววตา ที่บ่งบอกอ่ะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ลองดูก็รู้ครับ ฮ่าๆ

ล้อเล่น จะไปสนใจทำไมไอเรื่องแบบนี้ ถึงเวลาก็รู้เองแหละ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ปรึกษาแพทย์ครับ
    ถึงมีไรกับคนอื่นมาแล้ว แต่ไม่มีโรค ก็คงไม่เป็นอะไร
    ถ้าไม่กล้าปรึกษาแพทย์ ก็อย่าพึ่งรักหมดใจ

Cpu: i5 650 , RAM : 1.0 , vga : hd5670 , HDD : 500gb

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ผมว่า ถ้ารักกันจริง ของแบบนี้ไม่ใช่เรืองใหญ่เลยนะ
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !