ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

Exclamation (ซอยข่อยด้วย)ว่าด้วยเรื่องการเเสดงผลที่ผิดเพี้ยนไปจากเดิม น่าจะเป็นที่การ์ดจอ

เอ่อคือว่า...2วันก่อนเล่นเกมออนไลน์กราฟฟิคแสดงผลปกติดีไม่มีปัญหาอะไร
    อาการมันเริ่มเป็นเมื่อวานครับ
    มันเกิดการเเสดงผลแปลกๆ ภาพไม่เเตกไม่ลาย สีไม่เพี้ยน

แต่ว่า!!! ภาพมันเหมือนกับว่าเอายางลบมาลบให้เหลือแต่พื้นหลังเหมือนเเต่งรูป Photoshop CS อะครับ
    ส่งผลให้เห็นแต่ตัวละครที่เราเล่นกับผู้เล่นคนอื่นๆ เเละ ตัวเลขดาเมจตอนตีมอนเตอร์
    ส่งที่ไม่เห็นคือ ชื่อ(รวมถึงคนอื่นๆด้วย) เอฟเฟคต่างๆนาๆ เพราะมันมีอะไรก็ไม่รู้มาบังไว้
    บอกไม่ถูกแฮะ จริงๆเเล้วมันแสดงผลเเต่มีอะไรไม่รู้มาบังเลยมองไม่เห็น
    สิ่งที่บังจนทำให้ผมมองไม่เห็นชื่อกับเอฟเฟคต่างๆ เกิดจากตอนที่ผมวิ่งผ่านผู้เล่นคนอื่นๆเเละการฆ่ามอนเตอร์(แปลกใหม)
    ยิ่งอธิบายยิ่ง งง ยิ่งไม่รู้เรื่อง
    ดูรปเลยเเล้วกันเนาะ...

การตั้งค่า

อันนี้ในWAR ใครเป็นใครไม่รู้แยกแยะยาก

เกมอื่นๆสเปคบ้านๆก็เป็นครับ ใครรู้ช่วยบอกทีหาทางออกไม่เจอ

สเปคคอมผม

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    มันมีหลายยสาเหตุ นะครับ ผมกออธิบายไม่ได้มากหรอกคับ

ปล.เกมไรอะ ไม่เคยเล่น

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ เกม Dragona อะครับ
    ปลายปีนี้จะอัพคอมยกชุดอาจจะนานหน่อยเพราะตอนนี้ไม่ได้ทำงาน

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    Blog Entries
    4
    อาจเป็นที่การ์ดจอครับผม.... การ์ดจออาจจะชำรุด(ยังไม่เสียแค่เกือบๆ) ซึ่งมันจะทำให้การแสดงผลผิดปกติ แล้วที่คุณบอกว่า เกมสเปคบ้านๆก็เป็น คุณลอง เสียบสายจอที่ออนบอร์ดดูครับ....แล้วเล่นเกมบ้านๆดู ถ้าหาย ก็ใช่ครับ!!

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: