ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1

ช่วยมาให้กำลังใจที่ครับผม T_T

ผมถูกภรรยาที่คบกันมา นานมาก สวมเขา ด้วยเหตุผลที่เข้าใจผิดกันนิดเดียวครับ

แล้วเขาก็มีคนอื่น สรุปสั้นๆคือ ผมโดนหลอกครับผม

ผมให้คอมเม้นมาหลายๆคนไม่รู้ว่าจะเจอกับตัวเองครับ แต่ผมก็ทำใจและยอมรับมัน

แต่ตอนนี้ผมรู้สึกป่าวเปลี่ยวมากเลย ผมต้องการกำลังใจจากเพื่อนๆมากครับ

เพราะ มีทางเดียวที่ทำได้คือ เลิกครับ รักมาก ก็เจ็บมากครับ

ขอกำลังใจหน่อยครับ ผมนอนไม่หลับ มา 2 วันแล้ว!

ป.ล.ไม่ขอเล่านะครับ มันเจ็บมากๆ
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    "ทำใจและยอมรับมัน" คำนี้คุณเป็นคนพูดคนเดียวในใจใช่ไหมครับ ?
    ดีแล้วแหละครับ อย่าน้อยก็คิดซะว่า คุณก็มีสติ มีความคิดที่จะเผชิญปัญหา ยังดีกว่า ฆ่าตัวตาย หรือทำอย่างอื่นให้พ่อแม่เสียใจนะครับ : )

สุดท้าย เป็นกำลังใจให้นะครับผมอย่างน้อยเรา็ก็เป็นเพื่อนร่วมโลกเดียวกันนนนนนนน !!

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    สู้ต่อไปครับ สุดท้ายคนมีความพยายามย่อมประสบความสำเร็จ(เกี่ยวไหมน้อ)

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    กำลังใจจากใครหนอ ขอเป็นทานให้ฉันได้ไหม

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    สู้ๆครับ แต่นอนมั่งเน้อออ

กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    มีคนใหม่ครับ ลืมแน่นอน ผมก็เคยเป็น

เวลาผมโดนทิ้งผมจะรีบหาคนใหม่มาเลย

สมวุติว่าเรายังไม่มีใคร เราก้จะัวคืดถึงแต่คนเก่า

แต่ถ้าเรามีคนใหม่เราก็จะมาคิดถึงคนใหม่แทนครับ ขอให้ได้แฟนใหม่ไวๆหน๊ครับ แล้วสวยกว่าแฟนเก่า10เท่าเลย
    IJOKERGAMETH>COM

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ทำใจนะครับ สู้ๆ มีคบก็ต้องมีเลิกลา ช่วงนี้ต้องใช้เวลารักษาแผลใจ การหารักใหม่ยังไม่ใช่ทางออก

เพราะลักษณะ คุณอาจจะลืมคนเก่าไม่ลงง่ายๆ ขอให้โชคดีครับ ปีใหม่ เริ่มต้นชีวิตใหม่ ^^

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♥ MUSIC
    กล่าวขอบคุณ
    2,944
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    ไม่เป็นไรครับ ... ชีวิตยังมีพรุ่งนี้เสมอครับ สู้ๆ สู้ต่อไปครับ !

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    ผมมีแต่แฟนนะ แค่แฟนกอช้ำใจจนพูดไม่ออกแล้ว แต่คุณนี่เปน ภรรยา กอคงเจบมากกว่าผม ผมเข้าใจนะ

ขณะนี้เป็นช่วงปีใหม่ ขอไห้คุณเจอคนที่ดีกว่า เจอคนที่จิงใจ กว่าคนที่หลอกคุณ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เข้าใจนะครับผมเคยโดนมาก่อนแบบคุณเลย ตอนนี้โลกของคุณแตกสลายไปเรียบร้อยแล้ว ต้องใช้เวลาครับทำใจให้สบาย(ยากนิดนึ่ง)แต่เดี๋ยวก็ดีขึ้นผมใช่ 2 วิธีครับ
    1.หากิจกรรมทำครับเอาให้สุดเหวี่ยงไปเลยบ้าสุดๆ(แต่ต้องไม่สร้างความเดือดร้อนนะครับ)กับเพื่อนก็ใด้(แต่อย่าไปเจอเพื่อนเกรียนล่ะ) อย่าอยู่เดียวเดี๋ยวฟุ้งซ่านจนคิดอะไรบ้าๆ
    2.นอนนิ่งๆครับหลับยาวไปเลยตื่นมาจะสบายขึ้นแล้วก็ไปหาอะไรทำ
    ชีวิตต้องเจออะไรอีกเยอะตอนนี้ผมเจอคนที่ดีกว่าแล้ว ถ้าเขาไม่ทิ้งผมผมคงไม่เจอเธอคนนี้
    สู้ๆนะครับ ใช้เวลานิดนึง

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    ถ้าคิดสั้นกอเอาวิธีพี่โน๊ต มากินมาม่า2หอ ฮ่าๆ555

เออ พี่ เจ้าของกระทู้ ไปดูเดี่ยว9ดิ ครายเครียดมากคับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จอมโหดโหลดเน็ตหลุด!
    Around the World
    กล่าวขอบคุณ
    1,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    การทำใจและยอมรับมัน เป็นวิธีที่ดีแล้วครับ แม้ว่ามันยากที่จะลืมได้
    ความโศกเศร้าเสียใจเป็นเรื่องธรรมดาสำหรับความรู้สึก แต่ว่านะครับ แม้เราเศร้าเสียใจไปเท่าใดก็ตาม มันก็ไม่ได้มีอะไรดีขึ้นมา การจมปลักกับเรื่องแบบนี้เป็นสิ่งที่แย่ทั้งร่างกายและจิตใจ ทางที่ดีก็คือการทำใจและยอมรับมัน และลุกขึ้นยืนหยัดด้วยขาของตัวเอง ลุกขึ้นสู้ต่อไปเพื่อในวันนี้ และจำเอาไว้ว่า"มีแต่วันนี้ที่มีค่า ไม่มีวันหน้าหรือวันหลัง"

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    451
    1
    ขอบคุณทุกคนนะ คืิอ ผมก็ทำใจ และเข้าใจได้แล้วละ เพราะ เป็นที่ปรึกษามาเยอะไง ^^

แต่กรณี มันช็อคมากๆ ร้องไห้ไม่ออก เอาแต่จะอ้วกอย่างเดียว (จุกละมั้ง 555)

ผมพยายามทำใจนะ แบบนั่งคนเดียว หักดิบไปเลย บางทีก็ทำไมได้ บางที ถ้ามีเพื่อนก็ทำได้นะ

แต่เพื่อน****ชอบหาย ผู้หญิงที่คุยด้วยก็ชอบหนี 555

สรุป ยากปนง่ายนะ วิบากกรรมครั้งนี้!
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    ไปหาผู้ชายมาทำแฟนดีกว่า
    ..........................................................................................................................................................

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    มาให้กำลังใจให้ครับ

ชีวิตของมนุษย์ย่อมมีความสุขและความเศร้าเป็นของคู่กันครับ

หากเราไม่รู้ถึงการลาจากของคนที่เรารักแล้ววันหน้าเราจะแข็งแกร่งได้อย่างไร

หากเรามีแต่ความสุขมากเกินไปสิ่งที่ตามมาคือความอ่อนแอที่ไม่เคยเจอ เราก็หาทางออกไม่ได้นอกจากการฆ่าตัวตาย

L o V e You

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ความสุขอยู่ที่ตัวเรา ไม่ได้อยู่ที่คนอื่น นั่งเสียใจแล้วได้อะไรครับ นั่งเสียใจแล้วเขากลับมาไหม

สุดท้ายคือคุณทำร้ายตัวเอง

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    451
    1
    ผมยังอยากได้เพิ่มอยู่นะครับ

ผมยังทำใจไม่ได้จริงๆ

เพื่อนๆช่วยกันคอมเม้นหน่อยครับ

เพื่อบางคำพูด ผมอาจจะเอาไปคิดและ ทำให้ คิดได้น่ะครับ

ขอร้องครับ T_T

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อย่างนี้ต้องฟัง เพลง Snuff ขอรับ ตาม ด้วย Dead Memories
    สู้คับๆ

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ''เช็ดน้ำตา ที่ไหลมาที่ละหยด
    แล้วจำจดความช้ำ แต่ครั้งหลัง
    อดีตรัก ที่เคยได้พุกพัง
    จะไปหวัง ให้หวนคืนอีกทำไม''
    เครดิต Kapook.com

ผมก็ไม่มีอะไรจะพูดนะครับ

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    ผมก็ขอให้กำลังใจพี่นพคระบ อย่าคิดสั้นไปฆ่าตัวตายนะครับ พี่ ผู้หญิงยังมีอีกเยอะครับ จำไว้ว่า ชีวิตยังมีพรุ่งนี้เสมอ
    No Comment

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    T-T คงต้องทำใจและยอมรับมันให้ได้อย่างเดียวเลย นะเนี้ย

เห็นใจนะอย่างงี้ รักมากก็เจ็บมาก
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 525

ผู้หญิงบนโลกนี้ยังมีอีกมากมาย อย่าไปเเคร์เเค่ผู้หญิงเลวๆคนนึง เลิก เเล้ว หาคนใหม่ซะเถอะครับ ถ้าให้ผมเดานะ
    เธอคงคบผู้ชายคนนี้มานานมากเเล้วเเต่คุณไม่รู้ตัว เเล้วเธอจึงหาเรื่องมีปากเสียงกัน เพื่อจะได้จากคุณไปเร็วๆไงครับ

สู้ๆนะครับ ทุกคนในบอร์ด JKG เเห่งนี้ เอาใจช่วย คุณเสมอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 88999892 : 3rd January 2012 เมื่อ 14:47

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Member of [XyZ] Clan
    Nakhonsawan,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ผมเอาใจช่วยคุนนะคับตามแรปบน นะคับ
    ไม่มีไรจะพูดแล้ว

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    480
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    สู้ๆนะ ไม่มี"เขา" "เรา"ก็อยู่ได้ก้าวต่อไปข้างหน้าชีวิตมันต้องเดินตามหาความฝันหกล้มคลุกคลานเท่าไหร่มันจะไปจบที่ตรงไหนแต่จะยังไงก็ต้องไปให้ถึง.. เราเชื่อนายต้องทำได้

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    อย่าเสียใจไปเลยคับ คิดเสียว่าครั้งนึง เราเคยรักคนๆนึงที่เรารักมากที่สุดในใจ

ต้องเข้าใจนะครับ ชีวิต เรากำหนดเองไม่ได้ มันต้องเป็นไปตามนั้น ก็ปล่อยไปคับ

สักวันคุณอาจเจอคนที่ดีกว่าก้ได้ เป็นกำลังใจให้นะคับ สู้ๆ !
    ..........................................................................................................................................................

47. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: