ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104

เรื่องติดแฟน

พวกคุณคิดว่าดีไหม ผมติดแฟนมากอะคับ แบบ อยากเจอหน้า อยากคุย

แล้วรุสึกเหมือนแฟนผมเค้ารำคานอะคับ ช่วยออกความเห็นหน่อยคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    หาอะไรทำดูคับ ห่างๆกันบ้าง เริ่มแรกอาจเปนแบบนี้ หลังๆจะชินคับ ทำมะดาของผู้ชาย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,180
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,248
    ถ้าเจอคนที่รู้สึกเหมือนเราเขาจะไม่รำคาญเลยครับ อย่างเมียเก่าผม ไปไหนไม่ได้อ่ะ อยู่ด้วยกันตลอด

เหมือนอยู่ในคุก แต่ก็สุขคนละแบบ

แต่ถ้าแฟนรำคาญนะครับ ก็อย่างที่เรปบนว่า แล้วก็หาไปกับเพื่อนบ้างก็ได้ครับ

แต่โดยส่วนตัว ผมจะเป็นคนประเภทที่ว่า ไม่ชอบไปไหนกับเพื่อน ไม่หาอะไรทำ

อยากอยู่แต่แค่กับเมีย มันก็สุขใจแล้วครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ไม่ดีแน่นอน เวลาทะเลาะกันผมมั่นใจคุณจะเป็นคนที่คิดมาก ผมก่ติดนะแรกๆหลังๆผมต้องยอมให้มีช่องว่างปล่อยวางไม่งั้น ถ้าเกิดเลิกกันเจบแน่

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,666
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ถ้ายังเป็นแบบนั้นต่อไปไม่นานก็จบ

ถ้าได้ออกอาการรำคาญแล้ว ก็เหลือแค่หาจังหวะไป

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    ผมก็ติดนะครับ ชอบหยอก เล่นด้วยกันประจำ ตบตีกันบ้าง

แต่ก้ไปหาไรทำมั่งก็ดีนะคับ เช่นพาเค้าไปเที่ยว พาไปกินข้าว ดูหนัง ขับรถชมเมือง โอ๊ยยย สารพัดคับ !

"บางคนรักกันแทบตาย สุดท้ายก็เลิกกัน
    บางคนทะเลาะกันทุกวัน แต่อยู่ด้วยกันไปจนตาย"
    ..........................................................................................................................................................

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ผมว่าเป็นการดีนะ ทำให้เค้ารู้สึกว่า เราไม่มีทางไปนอกใจแน่นอน

แต่ ถ้าในความคิดผมนะ ควรให้เวลาส่วนตัวเค้ามั่งจะดีกว่า อย่างว่าแหละ หึงหวงให้มี ขอบเขตจำกัดนั่นดีที่สุดแล้วครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ลอง ถามดู รักผมมั้ย ต่อหน้า ด้วย