ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

ผมขอถามเกี่ยวกับเควส hack ข้อมูลรายชื่อ เกม GTA IV หน่อยครับ

ผมขอถามเกี่ยวกับเควส hack ข้อมูลรายชื่อ เกม GTA IV หน่อยครับ ว่าวิธี hack รายชื่อในรถตำรวจ ทำยังไงหรอ ครับ มันให้ใส่ชื่อ เเต่ผมไม่ทราบว่า ชื่ออะไร ใครที่ผ่านเควสนี้เเล้วช่วยบิกทีนะครับ ติดอยุ่เควสเดียวไปต่อไม่ได้ (ละก็ขอโทษทีที่โพสถามเกี่ยวกับเกม GTA ไม่รู้จะผ่านยังไงจริงๆ)

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    ถ้าจำไม่ผิดมันจะบอกชื่อให้นะ

อยู่ตรงมุมซ้ายบนที่บอกวิธีแฮ็คนะ ตอนที่แฮ็คถึงให้พิมชื่อมันจะบอก ลองสังเกตุดูดีๆหรือไม่ก็ในโทรศัพท์กับตอนเริ่มภารกิจก็จำเอา

ผมเองก็ลืมๆไปแล้ว- -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ออ ครับ ผม ผมก็ทำตาม ที่มันบอกมุม บนซ้ายอะ เเต่ ชื่อ ลอง เซท หาหมดเเล้วมันก็ยังไม่ผ่านอะ มันขึ้น สเเกนไม่ผ่าน T.T เเต่ยังไงก็ขอบใจมากครับ

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    งั้นเอาชื่อภารกิจอันนี้ไปเสิร์ทในยูทูปเลยครับ ได้แน่

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: