ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 763

วิธีลงไดร์เวอการ์ดจอ ของ Nvidia

คือผมใช้ไดร์เวอ 280 อยู่ครับแล้วผมจะลงเวอร์ฺชั่นใหม่้ 285

ผมต้องถอดการติดตั้งของเก่้าออกก่อนปะครับหรือลงทับไปได้เลย

ถ้าต้องถอดของเก่าออกก่อน มันถอดการติดตั้งของเก่ายังไงครับ

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    ลงทับได้เลยครับ ไม่มีปัญหาอะไร อย่าไปถอนการติดตั้งมันละ เดียว ฟิสิก+คูด้าหาย (ลองแล้วเงิบเลย ต้องลงแผ่นก่อนแล้วค่อยลงของใหม่อีกที)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ตอนผมซื้อมาผมยังไม่ได้ใช้อแผ่นลง ไดร์เวอร เลยอะ ผมซื้อมาก็ โหลดไดร์เวอ จากเว็บ Nvidia ได้เวอชั่น 280 มาเลย
    ตัวเล่นแผ่น คอมผมเสีย

IT Hardware
    [ L O P B U R I ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,175
    ปกติมันอัพเองนะ เเต่ถ้าจะโหลดเองก็ไปโหลดมาลงทับได้เลย ตอนนี้ผมใช้ 285.58 นะ
    I5 4670K XSPC COOLING MAXIMUS VI EXTREME corsair vengeance 8G MSI GTX 780 (Ref) PSU Tt 1500w Cooler Master Cosmos SE

The Iconoclast
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ผมลบไดร์ซเวอร์+รีคอมใหม่ แล้วค่อยลงไม่เห็นมีปัญหา