ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

PIGGY : ) ''
    กล่าวขอบคุณ
    1,012
    ได้รับคำขอบคุณ: 369

ตำรวจเมืองนอกเขาโหดจัง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ถ้าทำในไทยตำรวจคงจะได้โปรโมชั่น ขึ้นหน้า 1 ฟรี 7 วัน

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    เค้าทำไรหรอ ไมล้มไปอะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ช๊อตใส่กันเลยทีเดียวว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,806
    นักโทษขัดขืน

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    อะนะก็มันไม่ยอมทำตามดีๆ

ลีลา ถ้าไม่ผิดจริงก็ยอมๆไปก่อนดิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    ปืนช๊อดไฟฟ้าครับ
    มันเป้นตลับๆ ที่ปลายปืน พอกดยิงมันจะยิง คล้ายๆ ฉมวกเล็กๆ ที่ติดลวดออกไป และกดเพื่อช๊อด
    รีโหลดโดยเปลี่ยนตลับๆ ที่ปลายปืนครับ

ฝรั่งผู้ชายตัวใหญ่ๆ โดนก็ร่วงครับ เคยดูจากพวกในคลิป youtube นี่แหละ

ถามว่าเกินกว่าเหตุไหม บ้านเค้ากับบ้านเรามันต่างกันครับ
    แต่ถ้าคนมันถูก จะลีลาทำกระด๊อยอะไร เท่าที่ดูมันคงจะเนียนว่ากูไม่ผิด

ที่เค้าต้องทำกับขนาดนั้น มันเป็นหลักสูตรครับ
    เพราะเค้าเรียนรู้จากความผิดพลาด ต่างๆ ที่คนร้ายกระทำกับเจ้าหน้าที่ ทำให้เจ้าหน้าที่บาดเจ็บ
    หรือเสียชีวิตในอดีต ทำให้ต้องมีการป้องกัน หรือวิธีที่ใช้ในการจับกุม ตรวจค้นผู้ต้องสงสัย

ถ้าบ้านเรา ตรวจไปตรวจแล้วโดนยิงตายก็มาเลื่อนยศ 2 ขั้น ลงหน้าหนึ่ง ออกข่าวสักแปป ละก็ผ่านไป

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    โหดสุดๆ -0-

...
    กล่าวขอบคุณ
    665
    ได้รับคำขอบคุณ: 151
    ก็ดีคนเค้าจะได้กลัวกัน

กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 361
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jing30752 อ่านกระทู้
    ปืนช๊อดไฟฟ้าครับ
    มันเป้นตลับๆ ที่ปลายปืน พอกดยิงมันจะยิง คล้ายๆ ฉมวกเล็กๆ ที่ติดลวดออกไป และกดเพื่อช๊อด
    รีโหลดโดยเปลี่ยนตลับๆ ที่ปลายปืนครับ

ฝรั่งผู้ชายตัวใหญ่ๆ โดนก็ร่วงครับ เคยดูจากพวกในคลิป youtube นี่แหละ

ถามว่าเกินกว่าเหตุไหม บ้านเค้ากับบ้านเรามันต่างกันครับ
    แต่ถ้าคนมันถูก จะลีลาทำกระด๊อยอะไร เท่าที่ดูมันคงจะเนียนว่ากูไม่ผิด

ที่เค้าต้องทำกับขนาดนั้น มันเป็นหลักสูตรครับ
    เพราะเค้าเรียนรู้จากความผิดพลาด ต่างๆ ที่คนร้ายกระทำกับเจ้าหน้าที่ ทำให้เจ้าหน้าที่บาดเจ็บ
    หรือเสียชีวิตในอดีต ทำให้ต้องมีการป้องกัน หรือวิธีที่ใช้ในการจับกุม ตรวจค้นผู้ต้องสงสัย

ถ้าบ้านเรา ตรวจไปตรวจแล้วโดนยิงตายก็มาเลื่อนยศ 2 ขั้น ลงหน้าหนึ่ง ออกข่าวสักแปป ละก็ผ่านไป

เห็นด้วยทุกประการเลยครับ
    CPU: Intel I7-7700K MB: Gigabyte Z270X Ultra Gaming RAM: Corsair Vengeance LED 16GB 3000MHz GC: MSI GTX 960 gaming 2G CASE: Cooler master Masterbox 5

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ไม่น่าทำกันขนาดนั้นนะครับ เกี่ยวกับเหยียดสีผิวด้วยหรือป่าว = =