ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,130
    ได้รับคำขอบคุณ: 711

Talking รวมเกมส์ [PC] RIP/Full [Putlocker] BY Finish Love

ทุกเกมส์ที่โพส เป็นเกมส์ที่ผม อัพเองโดยใช่เพียงแค่ เน็ต 6 Mb อาจจะน้อยไปหน่อยแต่จะพยายามอัพมาให้เรื่อยๆครับ

**เกมส์ทุกเกมส์ได้ผ่านการตรวจสอบจากเครื่องผมแล้วว่าเล่นได้ 100%!!! โดย Spec ที่ใช้ทดสอบคือ Windows 7 Ultimate SP1 64 Bit/CPU E5200 2.5Ghz/Ram DDR2 2GB/VGA 9600GT 1GB

Hotspot Sheild โปรแกรมโหลด Putlocker แบบต่อเนื่องไม่มีเบรก

IDM 6.07 โปรแกรมช่วยโหลด

7zip โปรแกรมแตกไฟล์

Winrar โปรแกรมอีกตัวนึงที่ใช้บีบอัดไฟล์

DirectX9 ตัวนี้อัพผ่าน Web

.Netframework

Visual C

Driver Nvidia ตรงจาก Web เลือกรุ่นได้

Driver AMD/ATI ตรงจาก Web เลือกรุ่นได้

**ไฟล์เกมส์ถูกบีบอัดไว้นะครับและทำ RC การกู้ข้อมูลไว้แล้ว**
    **เกมส์ที่อัพขออณุญาตครอบลิงค์นะครับ ถือว่าเป็นทุนให้ผมอัพเกมส์ต่อไป**
    **เกมส์ทุกเกมส์จะยังไม่ลบออกจากเครื่องระยะนึงหากไฟล์ไหนหายหรือเสียแจ้งได้เลยครับ**

***ที่สำคัญอย่าเอาที่ครอบลิงค์ออกหรือแก้ไขมันเลยนะครับสงสารผมเถอะนั่งอัพมาหลายวัน***
    **ขอบคุณทุกท่านที่ Download ครับ**

Download///Download///Download///Download[Full]

Download///Download[Full]///Download///Download

Disc1/Full : Disc2/Full : CD-Key///Part 1 : Part 2 : Part 3///Download[Full]///Download

Download///Download///Download///Download

Download///Download///Download///Download

1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Finish Love : 6th January 2012 เมื่อ 22:47 เหตุผล: เพิ่มเกมส์

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,910
    Blog Entries
    1
    เป็นกำลังใจให้ครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,130
    ได้รับคำขอบคุณ: 711