ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

คนไหนจะไปงาน Thailand Game Show 2012 บ้าง

มีคนในบอร์ดคนไหนจะไปงาน Thailand Game Show 2012 at BITEC บางนา บ้างครับ ??
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oomas001 อ่านกระทู้
    ไม่รู้สิครับ ถ้าว่างผมได้่ไปแน่ครับ
    เหมือนกันเลยครับ แต่บ้านผมอยู่ไกล T^T
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    ไปเดินแปปๆแล้วกลับถ้าไม่มีเกม PC ที่สนใจเพราะไม่ชอบเกม online หัวเกรียน :P
    ถ้างานบ้านเรายิ่งใหญ่แบบ Tokyo Game Show น่าจะดี
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Boss อ่านกระทู้
    จัดขึ้นวันไหนหรอครับ
    วันที่ 13-15 ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ehiins อ่านกระทู้

เว้นซะแต่ สาวๆ >,,<
    กะไปดูพริตตี้อย่างเดียว *0*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย T.O.P : 2nd January 2012 เมื่อ 23:40

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    ไปเดินแปปๆแล้วกลับถ้าไม่มีเกม PC ที่สนใจเพราะไม่ชอบเกม online หัวเกรียน :P

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boysakoa อ่านกระทู้
    ไม่ไปครับ มีแต่ขายเกมส์ ออนไลน์ แดรก อะ
    จริงอ่ะ!!! ไม่ไปมันล่ะ = ='' เอ้อปีนี้จัดที่ไบเทคใช่ป่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RES_PAUL : 2nd January 2012 เมื่อ 23:03

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    อยากไปน่ะครับ แต่บ้านอยู่ต่างจังหวัด

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ไม่ไปครับ มีแต่ขายเกมส์ ออนไลน์ แดรก อะ

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    จัดขึ้นวันไหนหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    ผมก็คงไปเดินเล่นๆแล้วก็กลับน่ะครับ ถ้าไม่มีอะไรน่าสนใจ

เว้นซะแต่ สาวๆ >,,<
    ชะตาฟ้าลิขิต แต่ชีวิตน่ะ"ของกู"

Need not to know
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    อาจจะแวะไปส่อง Cosplay กับ Zest

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 233
    Game online มันไม่ใช่ของไทยแต่แรกอยู่แล้วแค่ซื้อมาแปล เท่านั้นเอง ของไทยมีแค่ Hero RPG กับ เถ้าแก่น้อยแค่นั้นเอง

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,666
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ว่าจะไปส่องเหมือนกันครับ ใครยังไม่มีบัตร ไปหน้างานนะครับ -0-