ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

คนไหนจะไปงาน Thailand Game Show 2012 บ้าง

มีคนในบอร์ดคนไหนจะไปงาน Thailand Game Show 2012 at BITEC บางนา บ้างครับ ??
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oomas001 อ่านกระทู้
    ไม่รู้สิครับ ถ้าว่างผมได้่ไปแน่ครับ
    เหมือนกันเลยครับ แต่บ้านผมอยู่ไกล T^T
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    ไปเดินแปปๆแล้วกลับถ้าไม่มีเกม PC ที่สนใจเพราะไม่ชอบเกม online หัวเกรียน :P
    ถ้างานบ้านเรายิ่งใหญ่แบบ Tokyo Game Show น่าจะดี
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Boss อ่านกระทู้
    จัดขึ้นวันไหนหรอครับ
    วันที่ 13-15 ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ehiins อ่านกระทู้

เว้นซะแต่ สาวๆ >,,<
    กะไปดูพริตตี้อย่างเดียว *0*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย T.O.P : 2nd January 2012 เมื่อ 23:40

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    ไปเดินแปปๆแล้วกลับถ้าไม่มีเกม PC ที่สนใจเพราะไม่ชอบเกม online หัวเกรียน :P

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boysakoa อ่านกระทู้
    ไม่ไปครับ มีแต่ขายเกมส์ ออนไลน์ แดรก อะ
    จริงอ่ะ!!! ไม่ไปมันล่ะ = ='' เอ้อปีนี้จัดที่ไบเทคใช่ป่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RES_PAUL : 2nd January 2012 เมื่อ 23:03

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    อยากไปน่ะครับ แต่บ้านอยู่ต่างจังหวัด

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ไม่ไปครับ มีแต่ขายเกมส์ ออนไลน์ แดรก อะ

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    จัดขึ้นวันไหนหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    487
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    ผมก็คงไปเดินเล่นๆแล้วก็กลับน่ะครับ ถ้าไม่มีอะไรน่าสนใจ

เว้นซะแต่ สาวๆ >,,<
    ชะตาฟ้าลิขิต แต่ชีวิตน่ะ"ของกู"

Need not to know
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    อาจจะแวะไปส่อง Cosplay กับ Zest

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    Game online มันไม่ใช่ของไทยแต่แรกอยู่แล้วแค่ซื้อมาแปล เท่านั้นเอง ของไทยมีแค่ Hero RPG กับ เถ้าแก่น้อยแค่นั้นเอง

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ว่าจะไปส่องเหมือนกันครับ ใครยังไม่มีบัตร ไปหน้างานนะครับ -0-