ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    ถ้าทอมมันคิดว่าเป็นผู้ชาย ผมก็ต่อยมันได้นิ! เสร็จแน่เอ็ง!!
    Only one thing I want.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 647
    ฉิ่งฉาบทัวร์ คิดได้ไงครับเนี่ย 555555

กล่าวขอบคุณ
    1,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ทอมดี ทอมไม่ดี ทอมดี ทอมไม่ดี !!!! ทอมดีๆ ก็มีครับ แล้วแต่คนนะครับ 5555
    ลองมองหลายๆด้าน มองหลายๆมุม แต่เน้นมองในแนวคิดด้านดี
    ทำดีเป็นล้านครั้ง ไม่อาจลบล้างความผิดเพียงครั้งเดียว

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    Blog Entries
    1
    ผมไม่ชอบนะ ผมมีเพื่อนเป็นผู้หญิง แต่เพื่อนคนนี้มีเพื่อนเป็นทอมคือเป็นก็เป็นได้แต่มันไม่ธรรมชาติ คือชอบทำเก๊กหน้าอยู่ตลอดเวลา(ตลอดเวลา) ก็ไม่เข้าใจ
    ปล.เพื่อนเราเป็นทอม 1 คน เป็นทอมที่คบด้วยแล้วสบายใจ ส่วนทอมทีชอบยุ่งกับแฟนผมนะ ผมโครตๆเกลียด(ผู้ชายด้วย) จะเป็นอะไรก้เป็นไปเถอะเรื่องของเค้าแต่ให้มันรู้หน่อยว่าใจจริงๆแล้วคุณก็ไม่ใช่ผู้ชายอยู่ดี.....

กล่าวขอบคุณ
    354
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    ก็มันตัดผมพิดกฎโรงเรียนผมง่า T^T (พิมพิดแน่ๆเลยง่าฮาๆ)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    กระทู้นี่แร้งแรง = =''

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    " ผม ชอบ ทอม ครับ ............ เป็นเด็กดาวรุ่งของทีมแมนฯ ยู แต่ตอนนี้ต้องรักษาตัวจากการบาดเจ็บอยู่ "

" จริง ๆ นะ ---> ทอม เครฟเวอร์ลีย์ "

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    ทอมมันชอบห้าว มันคิดว่ามันเก่งเเต่หารู้ไม่มันก็เหมือนผู้หญิงที่เเสนจะเบาะบางสำหรับ ผู้ชายอย่างเรา
    Please wait .......

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    มันก็แล้วแต่คนไหนจะคิดอย่างไร ผมก็ไม่ชอบเหมือนกันพวกกร่างๆเนี่ยหน้าตาเก้งๆทีนึงแล้วยังจะทำตัวเป็นอันธพาลนักเลง กวนบาทามาก เห็นแล้วอยากจะกระโดดถีบให้คว่ำ

เพื่อนผมก็มีทอมอยู่นะ สวยน่ารักมาก ว่าจะเปลี่ยนให้เป็นหญิงอยู่ 5555+

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    แมลงยังมีหลายสปีชีส์ แล้วคนเรามันจะไม่มี สปีชีส์แบบแปลกมั่งก็กะไรอยู่...ไม่ได้เกลียด ไม่ได้ชอบ แค่เฉยๆ แต่อย่ามายุ่งก็แล้วกัน...ไม่งั้นมีจัดหนัก

' THANK YOU. '
    กล่าวขอบคุณ
    728
    ได้รับคำขอบคุณ: 393
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ donus2008 อ่านกระทู้
    ทอม กระเทย เกย์ . . . . เป็นสิ่งมีชีวิตที่คิดไปเอง
    เอ่อออ ถุ ถุ ถุ ถูกกกก ต้องแล้วครับ

.:"LC3AND":.
    "[[On The World]]"
    กล่าวขอบคุณ
    1,351
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    เป็นเหมือนผมเลยครับโ-ค-ต-รเกลียดทอมเลย ผมเคยไปนั่งดริ๊งค์กับเพื่อนที่ผับครับแล้วก็มีทอมดี้คู่นึงเดินเข้ามาในร้านครับแล้วนั่งโต๊ะฝั่งตรงข้ามกับพวกผม แฟนมันจะนั่งหันหน้ามาทางพวกผมครับส่วนมันจะนั่งหันหลังมาทางพวกผม นั่งไปได้ซักพักมันก็เหลียวหลังมามองพวกผมครับไม่รู้ทำไมแล้วมันก็ลุกเดินไปนั่งกับแฟนมัน แล้วนั่งไปได้อีกพักใหญ่ทีนี้มันลุกพรวดเดินเข้ามาที่โต๊ะผมเลยครับ แล้วมนเดินมากระชากคอเสื้อผมมันคงเห็นว่าผมตัวเล็กมั้งครับยังไงก็ไม่มีทางสู้(ผมสูงแค่163เองครับ)แล้วมันก็พูดกับผมว่า"มองแฟนกูหรอ"อะไรประมานนี้อ่ะครับ ผมก็บอกไปว่าไม่ได้มองนิแต่แบบมันก็ไม่เชื่อแล้วคุยกันไปคุยกันมาอยู่ดีๆมันตบหน้าผมครับแล้วดาผมว่า***ตุ๊ดหรอทำแล้วไม่กล้ารับ ทีนี้ผมขึ้นเลยครับจัดให้ชุดใหญ่แบบไม่ยั้ง ลืมบอกว่าผมเป็นนักมวยเก่าครับแต่เลิกเล่นเพราะมีปัญหาด้านสายตา ผมอัดจนมันลงไปนอนกองอยู่กับพื่นเลยครับ แฟนมันก็พยุงตัวไอทอมนั้นขึ้นมาครับแล้วก็พากันเดินออกจากร้านครับ ก่อนไปมันยังตะโกนบอกผมอีกครับว่าเดี๋ยวกูมาเอาคืนแน่ แหมจะตายอยูรอมร่อแล้วยังจะปากดีอีก ผมละเกลียดจิงๆครับไอพวกทอมโชว์ห้าวนิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MAMO_CHIIZ : 7th January 2012 เมื่อ 01:29

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ผมมีเเฟนเป็นกระเทยอ่ะ5555

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MAMO_CHIIZ อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนผมเลยครับโ-ค-ต-รเกลียดทอมเลย ผมเคยไปนั่งดริ๊งค์กับเพื่อนที่ผับครับแล้วก็มีทอมดี้คู่นึงเดินเข้ามาในร้านครับแล้วนั่งโต๊ะฝั่งตรงข้ามกับพวกผม แฟนมันจะนั่งหันหน้ามาทางพวกผมครับส่วนมันจะนั่งหันหลังมาทางพวกผม นั่งไปได้ซักพักมันก็เหลียวหลังมามองพวกผมครับไม่รู้ทำไมแล้วมันก็ลุกเดินไปนั่งกับแฟนมัน แล้วนั่งไปได้อีกพักใหญ่ทีนี้มันลุกพรวดเดินเข้ามาที่โต๊ะผมเลยครับ แล้วมนเดินมากระชากคอเสื้อผมมันคงเห็นว่าผมตัวเล็กมั้งครับยังไงก็ไม่มีทางสู้(ผมสูงแค่163เองครับ)แล้วมันก็พูดกับผมว่า"มองแฟนกูหรอ"อะไรประมานนี้อ่ะครับ ผมก็บอกไปว่าไม่ได้มองนิแต่แบบมันก็ไม่เชื่อแล้วคุยกันไปคุยกันมาอยู่ดีๆมันตบหน้าผมครับแล้วดาผมว่า***ตุ๊ดหรอทำแล้วไม่กล้ารับ ทีนี้ผมขึ้นเลยครับจัดให้ชุดใหญ่แบบไม่ยั้ง ลืมบอกว่าผมเป็นนักมวยเก่าครับแต่เลิกเล่นเพราะมีปัญหาด้านสายตา ผมอัดจนมันลงไปนอนกองอยู่กับพื่นเลยครับ แฟนมันก็พยุงตัวไอทอมนั้นขึ้นมาครับแล้วก็พากันเดินออกจากร้านครับ ก่อนไปมันยังตะโกนบอกผมอีกครับว่าเดี๋ยวกูมาเอาคืนแน่ แหมจะตายอยูรอมร่อแล้วยังจะปากดีอีก ผมละเกลียดจิงๆครับไอพวกทอมโชว์ห้าวนิ
    เป็นผม ลุกไปกระทืบซ้ำด้วย เรียกเพื่อนมาช่วยด้วยเลย แบบนี้

และถ้ามันยังตะโกนด่าอีก

จะลุกไปกับเพื่อน ลุม กระทืบแม้งอีกที ด้วยเลย
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    เราเป็นทอมฮ่าๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    216
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MAMO_CHIIZ อ่านกระทู้
    ระวังไว้หน่อยก็ดีครับ สมัยนี้บ้านป่าเมืองเถื่อนอ่ะนะ ทอมที่คุณต่อยไป เผลอ ๆ อาจยกพวกมารุมคุณก็ได้ บางคนอาจพกมีดด้วยก็ได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ทอมบางคนน่ารักซะ ขนาด ^ ^ ผมไม่เกลียด ทอมนะ ทอม น่ารักดี

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    1
    กระทู้นี้ สงสัยได้ใบ เหลืองทุกคนแน่เลย ฮ่าๆๆ
    ส่วนตัว มือเย็นๆ หรือ จะสู้เอ็นอุ่น ?

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    ฆ่ามัน !!!

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    หมั่นไส้ทอมมากๆครับ มีหน้ามาบอก ถ้าผู้ชายดีจริง ญ ก็ไม่น่าจะ ชอบ ญ กันเอง ดูมันพูด T^T

อยากจะสวนไปว่า !

เเล้วถ้าผู้ ญ ดีจริง ชายก็คง ไม่ชอบชาย หรอก (เกย์)

ปล. เป็นบางคน มั้ง ไม่รู้ เพราะตูเป็น ชาย ฮ่าๆๆ
    My PC cpu: core 2 duo e7400 2.8ghz ram: 2 gb vga card asus hd5750 = This is for Soap เล่น bf3 ได้เเล้วกันโว้ยย ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อย่าไปแคร์ครับแค่ทอม ในโลกเรา ผู้หญิง 60% ผู้ ช 40 ครับ อย่าได้แคร์แค่ทอม ผู้ ช หายยากกว่ามาก

สังเกตุง่ายๆครับ ส่วนมากจะมีแต่ผู้ ช ที่มีหลายคน มากกว่าผู้หญิงมีหลายคนครับ

แล้วก็ ถ้าผู้หญิงเค้าชอบทอมก็ปล่อยเค้าไปครับ ซักวันเค้าก็คงเข้าใจครับ

เป็นทอมมันไม่เสียหายครับ มันก็กร่างเกรียนปกติในแบบทอม

นึกง่ายๆครับ ใครเคยเรียนช่างกลช่างยนต์ กล้าพูดไม่ครัีบไม่เคยกร่างแบบช่าง = =

มันก็แล้วแต่มุมมองแหละครับส่วนตัวผมเฉยๆ ครับ

พอถึงเวลานึงคนเราจะรู้ตัวเอง เลิกกร่างเลิกเบ่งไปเองแหละครับ

มันจะมีแค่ช่วงนึงในชีวิตแค่นั้น หรือที่เค้าเรียกว่า ช่วงหัวเลี้ยวหัวต่อนั่นแหละ

พอโตขึ้น มีภาระมากขึ้นบางทีทอมกร่างๆที่คุณเคยเห้นตามมหาลัย หรือที่ทำงาน

เค้าอาจจะเปลี่ยนไปเป็นคนละคนก็ได้ครับ ใครจะไปรู้= =

คนเรามีหลายแบบครับ ทอมดีดีก็มีครับน่ารักๆ แฟนน้องสาวผมมันก็เป็นทอมครับ มันก็น่ารักไม่กร่างคุยเล่นเหมือนผู้ หญิงปกติเลยแค่มันชอบผู้ หญิง - -.ออกแนวดี้+ดี้ปะหรือเปล่าผมก็ไม่แน่ใจ 555

โตไปใครจะรู้ครับน้องสาวผมอาจจะชอบผุ้ ช แฟนน้องผมก็อาจจะเป็นผู้ หญิงแสนหวานน่ารักก็ได้เิืมื่อถึงเวลา

ถ้าคุณเจอทอมในโรงเรียน หรือมหาลัย ทำใจครับ กร่างเกรียน80% ส่วนถ้าขนาดทำงานแล้วมันยังกร่าง ก็ปล่อยมันไปครับ คงกู่ไม่กลับแล้ว(ไม่รู้จักโต - -)