ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ช่วยหน่อยครับพี่ๆ ปัญหาCall of duty blackops!

มีวิธีแก้ไขยังไงครับ พอดีผมเล่นไปถึงด่านรองสุดท้ายแล้ว(ด่านที่หนีรอดมาจากเก้าอี้ทรมาน) มันค้าง ตอนที่Hudson เอาปืนมาจี้เรา แล้วก็ค้างไปเลย แต่ดันกดEscapeได้ ซึงปกติถ้าค้างมันจะกดไม่ได้ ใครเป็นบ้างช่วยบอกวิธีแก้ทีครับ หรือถ้าไม่มีวิธีมีเซฟพอจะไห้ผมโหลดข้ามด่านได้มั้ยครับ อีกด่านเดียวจะจบแล้ว ช่วยทีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ลองปรับไปเล่นเป็นวินโดว์ดูครับ ไม่ก็ปรับรายละเอียดให้มันน้อยลง
    (ผมก็เคยเป็น ปรับเป็นวินโดว์เล่นผ่านเลย จากนั้นค่อยปรับเป็นเหมือนเดิม)

กล่าวขอบคุณ
    0
    เดี๋ยวลองทำตามนะครับ ได้ไม่ได้เดี๋ยวจะมาบอก

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ กว่าจะได้ อิอิ