ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    924
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,393

สาวก BB- BlackBerry ผมเอาโปรแกรมสร้างธีม บีบี มาฝาครับ + ใช่ง่ายมากครับ

Blackberry Theme Studio 6.0

BlackBerry Theme Studio
    ปรับแต่งโทรศัพท์สมาร์ทโฟน BlackBerry ของคุณ ให้มีรูปแบบเฉพาะตัวคุณด้วยธีมที่ไม่เหมือนใคร
    BlackBerry® Theme Studio ให้คุณสามารถปรับแต่งโทรศัพท์สมาร์ทโฟน BlackBerry® ให้มีรูปแบบเฉพาะตัว สร้างธีมใหม่โดยเริ่มต้นจากศูนย์หรือใช้แม่แบบที่มีอยู่แล้วเพื่อเป็นแนวทาง และสามารถดาวน์โหลดและใช้งานเครื่องมืออันทรงพลังนี้ได้ฟรี
    สร้างสรรค์ให้ BlackBerry ของคุณมีรูปแบบโดดเด่นไม่ซ้ำใคร
    ปรับแต่งด้วยอินเทอร์เฟซลากและวางได้เกือบทุกสิ่ง ทั้ง

หน้าจอหลักและพื้นหลัง
    ไอคอนและเมนู
    ภาพเคลื่อนไหวและการเปลี่ยนหน้าจอ
    เอฟเฟกต์ทางเสียงและเสียงเรียกเข้า
    ออกแบบได้อย่างง่ายดาย
    สร้างธีมให้เหมือนมืออาชีพด้วยเครื่องมือและคุณลักษณะที่ใช้งานง่าย:

ตัวช่วยสร้างภาพพื้นหลัง – เพิ่มวอลเปเปอร์ที่มีความสร้างสรรค์ (ตามวัน/เวลา หรือด้วยการแสดงภาพสไลด์)
    แถบการแก้ไขด่วน - ทำการแก้ไขต่างๆ ได้ในการแสดงตัวอย่างบนหน้าจอ
    การนำเข้าภาพกราฟิกเป็นชุด - เปลี่ยนฟอนต์และไอคอนได้อย่างรวดเร็ว
    ออกแบบการสนับสนุนซอฟต์แวร์ – ใช้ Adobe® Photoshop®, Adobe® Photoshop® Elements และ Corel® Paint Shop Pro®
    จัดรูปแบบสำหรับ BlackBerry App World™ ได้อย่างง่ายดาย – แบ่งปันธีมของคุณกับคนอื่นๆ
    ความต้องการของระบบ
    BlackBerry Theme Studio ทำให้คุณสามารถสร้างธีมสำหรับโทรศัพท์สมาร์ทโฟน
    BlackBerry1 ได้เกือบทั้งหมด ก่อนอื่น คุณต้องมีคอมพิวเตอร์ที่มีลักษณะดังต่อไปนี้

ระบบปฏิบัติการ: Windows® XP Professional, Windows Vista™ หรือ Windows® 7
    RAM: ไม่ต่ำกว่า 56 MB (แนะนำให้มี 512 MB)
    ที่ว่างบนฮาร์ดดิสก์ที่สามารถใช้งานได้: 420 MB
    หน้าจอ: ต้องมีความละเอียดอย่างน้อย 1024 x 768 พร้อมด้วยสี 32 บิต
    Adobe® Acrobat Reader 3.0 (หรือรุ่นที่สูงกว่า) สำหรับดูเอกสารในรูปแบบ PDF
    ข้อเลือก: BlackBerry Smartphone Simulators v4.5 หรือรุ่นที่สูงกว่า (vs. 4.2.0)
    โทรศัพท์ที่สนับสนุน
    BlackBerry® Torch™ 9800
    BlackBerry® Bold™ 9000 และ 9700 ซีรีส์
    BlackBerry® Curve™ 8300, 8500, 8900 และ 9300 ซีรีส์
    BlackBerry® Pearl™ 8100, 8200 Flip และ 9100 3G ซีรีส์
    BlackBerry® Storm™ 9500 ซีรีส์
    BlackBerry® 8800

ดาวโหลดที่นี่

การใช้งานเบื้องต้น

เว็บที่หนึ่ง
    เว็บที่2เว็บนี้เข้าใจกว่าครับ สวยกว่าด้วย

cardit

AnanChai KeawHOIChai
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อนันต์ชัย : 2nd January 2012 เมื่อ 12:14

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    เจ๋งไปเลย Torch 9800 ผมใช้

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    ขอบคุณครับ BB ผมใช้ด้วยไม่ได้5555

EE UP ::14
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    ฮ่า ๆ BB ผมก็ไม่ได้

สิ่งเหล่านี้....
    ทางหลวงแผ่นดิน41
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    ไม่มี BB จะใช้แต่ขอเก็บไว้ละกันนะ
    Macintosh

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    เยี่ยมๆ

Smile Everything :)
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    97 ใช้ ได้ 0.0
    Promote :: Tirkz

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    924
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,393
    ลองกกกันเลยครับ