ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    909
    ได้รับคำขอบคุณ: 218

ใครเคยใช้โปรแกรม Folder Lock ช่วยผมที

ใครเคยใช้โปรแกรม Folder Lock บ้างครับ ผมลงแล้วก็ลองใช้งานดู ลองล๊อกโฟลเดอร์ แล้วโฟล์เดอร์ที่ผมล๊อกก็ไม่รู้มันไปเก็บไว้ไหน จะปลดล๊อคยังไง ผมก็เลย uninstall แต่ก็ uninstall ไม่ได้ ผมก็เลยไปลบใน regedit แต่มันก็ยังค้างในเครื่อง แล้วโฟลเดอร์ที่ผมลองล๊อค ดันมาหายไปไหนไม่รู้ หาไม่เจอซึ่งมันสำคัญมาก ใครมีวิธีเอาคืนมาได้บ้างคับ รบกวนหน่อยคับ
    CPU Athlon 7750 Ram 2 GB HDD Sumsung 250 GB M/B ECS A780GM-A VGA HD5670 1 GB Win 7 COD8 และ BFBC3 ผ่านฉลุย

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    วิธีเอาคืนมาเหรอ ลอง Restore เครื่องดูครับ ย้อนเวลานั้นแหละ ถ้าเปิดไว้อ่ะนะ หรือจะยังไง รอท่านอื่นละกันครับ
    BEGONE THOTTTTTTTT