ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Stay ~Sic~ Maggot !!!
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 684

Smile ขอเพลงสาย Black หน่อยครับ (ผมกลายเป็นพวกวิปริตไปเเล้ว)

ปรกติผมฟังพวก Skillet ไม่ก็ My Chemical Romance เเล้วก็เริ่มมาฟัง Asking Alexandrai เเล้วก็มาฟัง Sucide Silence เเล้วก็มา Flesh Craw ตอนนี้ฟัง Immotals ซะเเล้ว -..-

ตั้งเเต่รู้จักนายซัพเนี่ย (pone123) หันมาฟังสายBlack เลยอะ ไม่รู้เพราะไร เเต่เพลงที่ผมว่าชอบสุดนะ ผมชอบเพลง All Shall Fall

นี่เพลง

สงสัยบ้าไปเเล้ว ขอๆสายBlack หน่อยนะครับ เเต่ไม่เอาพวกเลือดสาดนะ (Black มันก็เลือดสาดนี่เนอะ) ขอพวก เเนว เเบบ Immortals อะครับ ชอบดี เเต่สายBlack นี่ผมไม่ชอบ Moticain เลยอะ ไม่รุเพราะไร -*-

เเถม

การปะทะกันระหว่าง Black เเละ Death Core

การปะทะกันระหว่าง Black เเละ Death Metal

สุดท้าย การปะทะกันระหว่าง สาย Real Black กับ สาย Middle Black
    555+

ผมดูๆเนี่ย Immortals เป็นสาย Middle ใช่ปะ ส่วน Moticain เป็น Real Black ชิมิ 555+ ตอบด้วย เเละช่วยเเชร์ด้วยนะครับ

เเต่ไม่ว่าสายใหนชนะ กูจะฟัง Immortals

55555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Folkza245 : 3rd January 2012 เมื่อ 13:48

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ฟัง marilyn manson ดิครับ เพลงเพราะ mv เยี่ยม แต่ผมไม่ได้ซาดิสนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 100

◣◥
    Home Sweet Hole
    กล่าวขอบคุณ
    261
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,618