ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124

Arrow [PC/ACTION/FPS] BULLETSTORM [REPACK/MF/2.9GB]

READ ME PLZ!!!!!!!!!!!!!!

หากเข้าเกมแล้ว "ติด Key", "Save ไม่ได้" ให้ทำตามคลิปของ พี่อาร์ม natchapon 665 ตามด้านล่างนี้

Download GFW : http://adf.ly/45E7J

หรือวิธีของผมก็ได้ครับ

1- สร้าง Live Account > http://www.gamesforwindows.com/en-US/
    2- เข้าสู่ Game For Window Live แล้วไปดาวน์โหลดเกม Tinker ติด Zip Code เลือก New York / 12534 (กด skip ข้ามบัตรเครดิต)
    3- เข้าไปยัง Downloads ใน live account แล้วลง Tinker
    4- เข้าเกม Tinker แล้วล็อกอินออนไลน์ด้วย Live Account ที่สร้างแล้วให้อัพเดทไป
    5- เข้าไปยัง Downloads ใน live account แล้วคลิกที่เกม Tinker จะมีให้กดดู product key จดคีย์นั้นไว้
    6- เข้าเกม Bulletstorm แล้วใช้คีย์ที่จดมามันจะบอกว่า invalid key ให้กด Esc
    7- Voalla เซฟได้แล้ว !!!

และถ้าสีในเกมมันเพี้ยนไม่ต้องตกใจครับเรามีวิธีแก้ คลิก.-

แล้วท่านจะเล่นได้แบบด้านล่างนี่ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JigsawHYHY อ่านกระทู้
    อนยัล่นด้ 10000000000000000000% ^^

_______________________________________________________________________________

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ diibomz อ่านกระทู้
    เล่นได้ชัวร์

Genre: Action / FPS
    Publisher: Electronic Arts
    Developer: People Can Fly
    Release Date: February 22, 2011

Bulletstorm เป็นเรื่องราวของสงครามในโลกยุคอนาคต ซึ่งโลกถูกปกครองโดยกลุ่มสหพันธ์ทหารรับจ้างที่มีชื่อว่า Dead Echo ซึ่งใช้อำนาจปกครองผู้คนอย่างโหดร้ายและไร้มนุษยธรรม ทำให้ทางตัวเอก Grayson Hunt และ Ishi Sato เพื่อนของเขา รู้สึกตัวว่าเขากำลังอยู่กับฝ่ายที่ไม่ถูกต้องอยู่ จึงตัดสินใจทรยศไม่เชื่อฟังคำสั่งของ Dead Echo และถูกขับไล่ออกมาในที่สุด โดย 2 ปีหลังจากที่ถูกไล่ออกมาพวกเขาเปลี่ยนชีวิตตัวเองหัน เหมาเป็นโจรสลัดอวกาศ แต่ก็ยังไม่วายถูกพวก Dead Echo ที่ส่งทหาร Mutant ตามล่า Grayson Hunt และ Ishi Sato จึงตัดสินใจจะต้อสู้จนถึงที่สุด

Minimum System Requirements:

Operating System: XP (SP3), Vista (SP2), 7
    Processor: Intel Core 2 Duo,AMD Athlon X2 or equivalent running at 1.6 GHz or greater
    RAM: 1.5 GB
    HDD: 9 GB available
    Video Card: DirectX 9.0c compatible, 256 MB of VRAM NVIDIA GeForce 7600 G, ATI Radeon HD 2400 Pro 256 MB or greater
    Sound Card: DirectX 9.0c compatible

- แตกไฟล์ด้วย Winrar

- Mount Image

- ลงตามขั้นตอน

- เข้าเล่นเกมได้เลยโดยไม่ต้องลง Crack

16 พาร์ท / พาร์ทละ 200MB พาร์ทสุดท้า่ย 31MB

Part 1 | Part 2 | Part 3 | Part 4 | Part 5 | Part 6 | Part 7 | Part 8 | Part 9 | Part 10

Part 11 | Part 12 | Part 13 | Part 14 | Part 15 | Part 16

Upload by TwIgHTz

ไฟล์ไหนเสียสามารถกด Alt+R เพื่อซ่อมไฟล์เสียได้ครับ

ใครที่โหลดไปแล้วเล่นได้่ช่วยนำภาพมายืนยันในกระทู้ด้วยครับ

ให้กำลังใจผมผ่านทาง FaceBook กดถูกใจที่นี่ครับ คลิก !!
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TwIgHTz : 5th March 2012 เมื่อ 12:56

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838
    มาเจิมให้น้องเจม ^.^

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ขอดันหน่อยนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ขอบคุนสำหรับเกมดีๆคับกำลังลงคับ เดะถ่ายรูปมายืนยันให้คับ^^

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♥ ϟƘƦƖןןΣx ♥
    575
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,058
    Blog Entries
    2
    มาดันให้ ^^ เดียวเย็นๆมาโหลด
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า :joker

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    น่าเล่นมากคับ ^^

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

--ChelseaFC--
    Udon Thani , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เล่นไม่ได้อ่าครับ มันให้ login game for window live อ่ะ ผมล็อคอินเข้ายังไงก็ไม่ได้อยุ่ดี

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manmon อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้อ่าครับ มันให้ login game for window live อ่ะ ผมล็อคอินเข้ายังไงก็ไม่ได้อยุ่ดี
    ต้องสมัครไอดีด้วยนะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    102
    เอ่อคือ ผมสมัครแล้ว แต่มันล็อคอินไม่ได้อ่ะ มันฟ้องให้เล่นออนไลน์ ตลอดเลยอ่ะครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

575
    กล่าวขอบคุณ
    429
    2
    อนยัล่นด้ 10000000000000000000% ^^

_______________________________________________________________________________

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า :joker

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    102
    ทำยังไงหรอครับ ....

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

575
    กล่าวขอบคุณ
    429
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manmon อ่านกระทู้
    ทำยังไงหรอครับ ....
    - พอโหลดเสร็จหมดแล้ว

- แตกไฟล์ด้วย Winrar (กด Crt+A แล้ว คลิกขวา กด Extract Here) >>>> ไม่มีโปรแกรม Cick Here <<<<<

- Mount Image (เปิดโปรแกรม Daemon Tools คลิกที่ Add Image ) Mount Image ซะ!! ไฟล์จะเป็น .ISO >>> ไม่มีโปรแกรม Cick Here <<<

- ลงตามขั้นตอน (พอเปิดโฟลเดอร์ที่ Mount เสร็จจะเจอ ไฟล์ Set Up.exe กด Double Cick ) แล้วลงเกมส์ ตามปกติทั่วไป

- เข้าเล่นเกมได้เลยโดยไม่ต้องลง Crack

ปล.จขกท มีธุระผมเลยมาตอบให้ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JigsawHYHY : 7th January 2012 เมื่อ 11:46

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ทำเมื่อวานไห้ดีที่สุด :)
    ฉันยังอยู่ในใจเธอเสมอ !! เเม้เธอจะไม่เคยสนใจฉันเลย เเต่ฉันก็มีความสุขที่ได้รักเธอ T^T
    กล่าวขอบคุณ
    779
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    สนุกมาก เกมส์นี้ +1
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    102
    คือ ผมลงเกม เสร็จหมดแล้วครับ - -* แต่เข้าเล่นเกม มันบอกให้ play online ไม่ใช่ลงเกมไม่เป็นครับ -*-

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    คือ ผมลงเกม เสร็จหมดแล้วครับ - -* แต่เข้าเล่นเกม มันบอกให้ play online ไม่ใช่ลงเกมไม่เป็นครับ -*-
    ลองทำตามนี้ดูนะ คลิก.-

ในเคสของ RE5 ก็เป็นแบบเดียวกันเลย, ผมเลยอยากจะให้ลองดูหน่ะ : )

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ขอบคุณครับ
    Stay Hungry, Stay Foolish

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    334
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    เล่นได้ชัวร์

center นี้ส่วนใหญ่เป็น repack น่าจะมีข้อมูลว่าตัดหรือไม่ตัดอะไรไว้มั้งก็ดีนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย diibomz : 1st March 2012 เมื่อ 09:21

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    Repack Black-Box รู้ๆกันดีครับว่าไม่ตัดอะไรออกทั้งนั้น ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    โหลด พาส 8 ไม่ได้ครับ

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jimmiefoil59 อ่านกระทู้
    โหลด พาส 8 ไม่ได้ครับ
    เซิฟเวอร์ MediaFire มีปัญหาเป็นบางช่วงครับ ให้รอซัก 1-2 วัน หรือ ตอนดึกๆค่อยโหลดใหม่ดูนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    failed to initialize physx hardware acceleration

ผมขึ้นอย่างนี้ เหมือนจะเป็นกับไดเวอร์ แต่ที่มันอธิบายเป็นของ nVidia แต่การ์ดจอผม AMD แก้ยังไงครับ

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icewall55 อ่านกระทู้
    failed to initialize physx hardware acceleration

ผมขึ้นอย่างนี้ เหมือนจะเป็นกับไดเวอร์ แต่ที่มันอธิบายเป็นของ nVidia แต่การ์ดจอผม AMD แก้ยังไงครับ
    ให้หาตัว physx ของ AMD ครับ หาในกูเกิ้ลเลย แล้วโหลดมาลงนะครับ

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    โหลดได้แล้วครับ โครตมันเลย ขอบคุณครับ

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    มันให้ใส่ Key ด้วยอ่ะครับทำไงดี TT

46. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: